Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอให้ทีครับ เด็กๆ งบ 1200.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอให้ทีครับ เด็กๆ งบ 1200.-

พอดีจะยกเครื่องใหม่ปลายปี ครับ

แต่ตอนนี้การ์ดจอไปแล้ว กะหาการ์ดจอมาใช้แก้ขัดก่อน เป็น agp ครับ
    ไม่รู้ว่า งบ 1200 ในตลาดตอนนี้มีอะไรให้เลือกมั้งครับ(ยังจะเลือกอีก)
    ขอที่มันออกจะดูดีกว่าพวกอ่ะครับ(และดีกว่า fx 5200 magic) ขอเอาแก้ขัดไปก่อน

ช่วยแนะนำทีครับ

คือ
    ตัวเก่าที่เสีย มันเล่นแสบ มันหมดประกัน 20/04/2008 แต่มันเจ๊งเมื่อวาน

ขอบคุณครับ

9550 DDR2 มือ2

Comment

มือ 1 ถูกๆ ตามงบ ได้หมดเลยครับ

Comment

Working...
      X