Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบประมาณ 7500-8000 รบกวนจัดให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบประมาณ 7500-8000 รบกวนจัดให้หน่อยครับ

หวัดดีคร๊าฟ พี่น้องOcz รอบนี้ขอความรบกวนจัดสเปคคอมให้พี่ที่ทำงานหน่อยครับ

เค้าอยากซื้อให้น้องสาวไว้ทำรายงานครับ สเปคต่ำๆ ถึงกลางนะครับ คงไม่ต้องสูงมาก รวมจอด้วยครับ

1. Cpu (Amd หรือ Intel ดีครับ)

2. Hdd

3.MainBoard

4.DvD

5.จอ คงต้อง Crt (ผมอาจจะลองหาดูในห้อง IT Market)

6.อื่นๆ ที่จำเป็นครับ

ขอบคุณคร๊าฟ

งือ งือ ท่านพี่หายไปไหนกันหมด

พี่วิกร แวร์ อาร์ ยู

Comment

Originally posted by YOYO-AMD View Post
      หวัดดีคร๊าฟ พี่น้องOcz รอบนี้ขอความรบกวนจัดสเปคคอมให้พี่ที่ทำงานหน่อยครับ

เค้าอยากซื้อให้น้องสาวไว้ทำรายงานครับ สเปคต่ำๆ ถึงกลางนะครับ คงไม่ต้องสูงมาก รวมจอด้วยครับ

1. Cpu (Amd หรือ Intel ดีครับ)

2. Hdd

3.MainBoard

4.DvD

5.จอ คงต้อง Crt (ผมอาจจะลองหาดูในห้อง IT Market)

6.อื่นๆ ที่จำเป็นครับ

ขอบคุณคร๊าฟ
      ATHLON LE 1620 1500
      RAM ROX 667 1G 550
      ASROCK ALIVENF6-VSTA 1600
      HDD 160G 1600
      CASE DELUX 450W MATX 1200
      DVDRW SATA 1000

Comment

ขอบคุณมากครับผม วันนี้กำลังจะไปซื้อครับ ที่พันธ์ทิพย์

Comment

Working...
        X