Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแบ่งกันดู มาแล้ว GALAXY 9800GTX ระวัง 56k ระวัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแบ่งกันดู มาแล้ว GALAXY 9800GTX ระวัง 56k ระวัง

เพิ่งซื้อมา สดๆร้อน จากร้าน เจได
    ตอนแรกว่าจะเอา Winfast แต่ราคา Galaxy ถูกกว่า 1000 กว่าบาท
    โอ๊วๆๆแม่เจ้า เอาเลยครับ สเป็คเดียวกันของWinfastเลยครับ
    ของเพิ่งเข้ามาได้ 2 วัน

เอ๊าโม้มานานมาดูเลยครับ

ก็เห็นทำกันเยอะเอา แบ๊งค์20 มาวางมั้ง
    ของผมเอาบิลมาให้ดูเลย ว่าซื้อจากเจได จริงๆ

บอก่อนนะครับ ว่าอุปกรณ์ไม่ได้แถม ตัวต่อ SLI มาให้ แต่ไม่เป็นไรเพราะอันเก่าผมมี

ปล.ผมไม่อยากบอกราคานะครับเพราะ สนิทกันเลยได้ถูก เอาเป็นว่าราคาหน้าร้านเจ๊แกตั้ง 10800
    คุ้มจริงๆครับ

ราคาไม่ถึง 11000 ก็คุ้มแล้ว อยากได้จัง
    กล่องสวย ไม่เหมือน กล่องยาฆ่าหญ้า กล่องกางเกงใน รอสโซ่

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

นึกว่าภาพจากเกมคับ - -*

Comment

.. ไม่ใช่ 56k ระวังอย่างเดียวครับ .. คนกำลังท้องกำลังไส้ห้ามจ้องนานๆ เพราะอาจจะอวกได้

Comment

แรงจนถ่ายภาพสั่น อิอิ

Comment

์ซื้อการ์ดแล้ว เก็บตังค์ไว้ซื้อกล้องด้วยก็ดีนะ

Comment

ของใหม่ก็งี้แหละครับ มือสั่น

Comment

ขอต้อนรับความเเรงง อิอิ

Comment

Originally posted by GUNDAM ZEED View Post
                    ราคาไม่ถึง 11000 ก็คุ้มแล้ว อยากได้จัง
                    กล่องสวย ไม่เหมือน กล่องยาฆ่าหญ้า กล่องกางเกงใน รอสโซ่
                    ไม่ทราบว่าตอนใช้นี่ท่านเอากล่องตั้งโชว์ไว้ด้วยหรอครับ
                    กล่องกางเกงในแล้วมันเป็นยังไงครับ ความสำคัญ
                    ผมว่าไม่ได้อยู่ที่ตัวกล่องนะครับ แต่เป็นของที่อยู่
                    ข้างในกล่องต่างหากครับ

Comment

ภาพหลุดโฟกัส ครับ แต่ดีใจด้วยคับ อยากได้มั่ง จัง

Comment

โมชั่นเบลอ.....

Comment

แรงจนเจ้าเข้าเลยนั่น

Comment

ตาลายเลย

แรงฮะ อยากมีไว้ในครอบครองมั่งจัง

Comment

โอ่ววว ยินดีต้อนรับ
                              ไม่รอ 99 ละทั่น
                              คนที่ผมรู้จักเค้านั่งทางใน ว่าจะมาไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ล่ะ(อะไรจะเร็วปานนั้่น 555+)

Comment

Working...
                              X