Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับผลทดสอบ ati HD4870(แรงมั่กๆขอบอก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับผลทดสอบ ati HD4870(แรงมั่กๆขอบอก)

พอดีไปเห็นในเว็บ 3dguru อ่ะครับ เลยเอามาฝากกันนะครับ ยังไงพี่ๆลองดูละกัน โคตะระ แรงเลย
    (รอสอย ถ้ามะแพงมากนะ อิอิ)

http://www.guru3d.com/news/ati-radeo...hmark-results/

Thx

แรงแบบไม่ต้องสืบจริงๆ -*-

คงจะเอามาสู้กับ 9900GTx หละมั้ง
    Last edited by MMGLower; 1 May 2008, 00:10:04.

Comment

พี่เขียวหนาวแน่เลยคับ(ลืมบอกไปอ่ะ)

Comment

แรงได้ใจจริงๆ ได้เวลาสอยอีกแล้วถ้าไม่เกิน 15000 นะ อิอิ

Comment

ถ้าหมื่นกว่าเหมือนข่าวลือ... คงสุดยอดไปเลย

Comment

ผมขอถามหน่อยได้ป่ะครับ ไอ้ GeForce 9800 GX2 มันคือการ์ด2ตัวช่ายป่ะ
            ถ้าเป็นงั้นจิง HD4870 ที่ทดสอบนี่มันตัวเดียวช่ายมะครับ งั้นก้อแรงกว่าแบบสุดๆเลยดิครับ
            ช่ายป่าวครับ

Comment

2006 ทะลุ 20000 อุอุ

Comment

Originally posted by mokoto View Post
                ผมขอถามหน่อยได้ป่ะครับ ไอ้ GeForce 9800 GX2 มันคือการ์ด2ตัวช่ายป่ะ
                ถ้าเป็นงั้นจิง HD4870 ที่ทดสอบนี่มันตัวเดียวช่ายมะครับ งั้นก้อแรงกว่าแบบสุดๆเลยดิครับ
                ช่ายป่าวครับ
                1 ตัว , 2 GPU

Comment

แหม่เพิ่งจะซื้อ HD3850 แท้ๆ เลย

4870 แรงขนาดนั้นแล้ว 4850 ก็คงแรงกว่า 3850 เยอะเลยเนอะ

^^

Comment

โอ้ววววววววววววววววววววว เขียวหนาวๆๆ ขอไดเวอร์เทพๆนะ จะได้ปล่อย 3850 ซะที

Comment

แหล่มๆ

Comment

แรงแบบนี้ หรือว่าจะมีไดร์เว่อ ใหม่ๆตามมาด้วย แรงมักๆ.....

Comment

เชื่อได้ป่ะหว่า

Comment

ไม่แปลกใจครับ

เพราะตระกูล 9xxx ของ nVidia ที่ออกมานั้นไม่ได้เปลี่ยนโครงสร้างตัวประมวลผลสักเท่าไหร่เลย

ซึ่งผมคิดว่า ตระกูล 4xxx ของ ATI น่าจะปรับใหม่ยกเซ็ตเป็นแน่แท้ครับถึงได้แรงฉีกกันจนกระจุยแบบนี้

Comment

ในบอร์ดที่เค้าคุยกันเค้าบอกว่ามัน fake และก็ยังไม่สามารถหาข้อเท็จจริงได้นะครับ
                              We have absolutely no idea how valid these results are. Yet there are some results floating on the web showing regarding ATI's upcoming ATI HD 4870 512MB ATI HD 4870 versus the 1GB GeForce 9800 GX2. Included are Crysis and 3DMark06 results.
                              เท่าที่สังเกตุผลเทสความแตกต่างของคะแนนมัน***งกันจนเวอร์

Comment

Working...
                              X