Announcement

Collapse
No announcement yet.

Coolermaster CM690 VS iCute Super18

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Coolermaster CM690 VS iCute Super18

พอดีว่าจะขึ้นบ้านใหม่อ่ะครับ เพื่อนๆว่าตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ระหว่าง Coolermaster CM690 VS iCute Super18

อยากให้เพื่อนลองเสนอแนะและแสดงความคิดเห็นในการตัดสินใจหน่อยนะครับ

และเผื่อเป็นแนวทางให้ท่านอื่นๆ ด้วย ขอบคุณมากครับ

ผมยังไม่เคยไปสำรวจของจริงสักตัวเลยอ่ะ ได้แต่ดู review ครับ

ขอบคุณครับ

iCute Super18 : http://www.icute.com.tw/english/A18.html

Coolermaster CM690 : http://www.overclockzone.com/pondtra...Master_CM_690/

ส่วนตัวผมชอบ cm690 คับ ไม่ใหญ่เกินไป เสียอย่างเดียว มันเป็นเหล็กคับ ถ้าเป็นอะลูมิเนียมนะ ไอเคสบ้านี้จะสุดยอดมากเลย อิอิ

Comment

i love cm690 ถ้าไฟไม่ดูดแหล่มเลยครับ+พึ่งรู้ว่ามันหนัก

Comment

Originally posted by tack77 View Post
        i love cm690 ถ้าไฟไม่ดูดแหล่มเลยครับ+พึ่งรู้ว่ามันหนัก
        ไฟดูดยังไงอ่ะ จับเคสแล้วไฟดูดเหรอ

ไอ้เรื่องหนักไม่เท่าไร

Comment

เปนผมจาเอา CM690
          เพราะ ว่า มานดีกว่า ละมั้ง - -* ออแล้วก็ มานเปนเหล็กขอรับ ดูด ดู้ด ดูด

Comment

ตัดสินยากครับ ผมเอาiCute Super18

Comment

ผม cm690คร้าบบ

Comment

ไปดูตัวจริงมาทั้ง 2 ตัว แล้วครับ มีโครงการย้ายบ้านใหม่ให้คอมเหมือนกัน ผมว่า690 ด้านรายละเอียนตัวงานดีกว่าครับ แต่ถ้าต้องการที่ใส่ HDD เยอะๆต้องตัว iCute ครับกินขาดเลย สว่นราคานี้เท่ากันเลยครับ อืม อีกอย่างถ้าดูที่ฝาข้างใสผมว่าตัว iCute สวยกว่าครับ 690 มันดูแปลกๆบอกไม่ถูก

Comment

cm690 อีกเสียงคับ

Comment

โฮ่ๆๆๆ...สำหรับผมรักพี่เสียดายน้องเลยคู่นี้

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ ดูแล้วเนี่ยสำหรับผมตัดสินใจยากจริงๆ

สงสัยต้องไปตัดสินใจเอาหน้าร้าน ว่าจะเอาคุ้มค่าคุ้มราคา หรือจะเอาหรูหรามีระดับ

ลำบากจายยยยย

Comment

ซื้อยัง ผมว่า cm 690 นะ ของเค้าดีจริง เพราะผมใช้อยู่

Comment

cm690 ค้าบบบ

ของเค้าดีคับ ใช้มาแล้ว (และขายไปแล้ว) 55+

Comment

iCute คุ้มค่ากับราคาดีครับ

แต่มองหนักน่าดู เหล็ก นิ

Comment

เชีย CoolerMaster CM690ใช้อยู่ครับิ

Comment

Working...
                              X