Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Sapphire X1650Pro บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Sapphire X1650Pro บ้างครับ

คือ ของผมเป็น AGP นะครับ ไม่รู้ว่า ถ้า PCI-EX มันจะเป็นเหมือนกันรึป่าว คือมันไม่มีเซ็นต์เซอร์วัดอุณหภูมิหรอครับ เห็นบางคนบอกว่ามี บางคนบอกว่าไม่มี แต่ที่ไอค่อน ATI ของผมมันขึ้นว่า

1024 x 768 ซึ่งก็คือ ความระเอียดหน้าจอครับ ทีนี้มันต่อด้วย (0องศา) น่ะครับ เลยอยากจะทราบว่า มันมีตัวเซ็นต์เซอร์แล้วมันเสียรึปล่าวครับ หรือว่า มันไม่มีมันเลยขึ้นว่า (0องศา) แต่มานร้อนมากๆ ฮ่าๆๆ ยังไงรบกวนถามท่านผู้เคยใช้บอกเล่าประสบการณ์ด้วยนะคร้าบ หรือพอมีวิธีอะไรแนะนำก็บอกกันบ้างนะคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

HIS x1650pro pci-express ก็ดู Temp ไม่ได้เช่นกัน

Comment

Originally posted by dataxeon View Post
      HIS x1650pro pci-express ก็ดู Temp ไม่ได้เช่นกัน
      ขอบคุณคร้าบ ทำไมมีคนตอบน้อยจัง ดันๆๆ

Comment

ของผมดูได้อ่ะ คิ คิ Pci-Ex อ่ะนะ SAPPHIRE X1650PRO DDR3 256Mb 128Bit

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
          ของผมดูได้อ่ะ คิ คิ Pci-Ex อ่ะนะ SAPPHIRE X1650PRO DDR3 256Mb 128Bit
          ขอบคุณค้าบบบบบ

Comment

Working...
          X