Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโง่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโง่ครับ

ท่านทั้งหลายวานบอกผมหน่อยเถอะ..!! เค้าทำ LINK กันยังไงครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ลิ้งค์อะไรล่ะครับ.....

Comment

Originally posted by smoothcriminal View Post
      ลิ้งค์อะไรล่ะครับ.....
      ที่เขาไว้อ้างอิงข้อมูลต่าง ๆ น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะอธิบายยังไงนะครับ ขอบคุณครับที่กรุณา

Comment

Originally posted by นเรศ View Post
        ที่เขาไว้อ้างอิงข้อมูลต่าง ๆ น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะอธิบายยังไงนะครับ ขอบคุณครับที่กรุณา
        ตามรูปเลยนะไม่ต้องทำไรมากเข้าไปที่เวปที่เลือกไว้แล้ว copy แล้วเอามาวาง จบข่าว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ตามรูปเลยนะไม่ต้องทำไรมากเข้าไปที่เวปที่เลือกไว้แล้ว copy แล้วเอามาวาง จบข่าว

ผมลองทำตามแล้วแต่ มันไม่่สามารถ link ไปที่อื่นได้ครับ เป็นเหมือนข้อความที่นำมาวางธรรมดาครับ

Comment

แบบนี้ง่ะหรอ ลิงค์ ช่ายเปล่าหว้า

Comment

ที่คิดออกก็
              - ไม่ได้เว้นวรรคระหว่างข้อความกับลิงค์
              - เวบนั้นๆไม่อนุญาตให้ไปตามลิงค์นั้นได้

Comment

ถูกต้องนะคร้าบบบ..

Originally posted by supakit3000 View Post
                แบบนี้ง่ะหรอ ลิงค์ ช่ายเปล่าหว้า
                ใช่เลยครับ แบบนี้ล่ะครับ ว่าแต่เขาทำกันยังไง ช่วยสอนสั่งด้วยเถอะครับท่านจอมยุทธ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

ขอบคุณมากครับพี่คุง

Originally posted by พีคุง View Post
                    ตามนั้น
                    ขอบคุณมากครับพี่คุง แต่คุณ supakit3000 ทำวิธีนี้อ่ะป่าวครับ วิธีของคุณน่าสนใจเหมือนกันนะครับ

Comment

....

Comment

สงสัยว่าผมจะไม่สมัครสมาชิกนะครับก็เลยไม่ได้รูปแบบเต็ม คราวนี้น่าจะทำได้แล้ว http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=19827

Comment

ก้อง่ายๆครับอยากจะให้ข้อความไหนลิงค์ได้ก้อคุมสีข้อความที่จะทำลิงค์ก่อน จากนั้น คลิก insert Link จากนั้นจะมีหน้าต่างขึ้นมาให้ใส่ชื่อเว็บที่จะลิงค์ไป ใส่เว็ปที่ลิงค์ แล้วคลิก ok เรียบร้อยแล้วครับ
                          ลองทำดูนะ

Comment

ฮาโหลเทส
                            Last edited by Areyo; 11 Dec 2006, 18:11:47.
                            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                            sigpic

Comment

ขอบคุนจร้า
                              วิธีลดน้ำหนัก | สูตรลดน้ำหนัก | http://www.xn--12c1blfa3em0b5chrn7x2b.com

Comment

Working...
                              X