Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ

มันขึ้นข้อความแบบนี้อะครับช่วยแก้หน่อยครับมันเปงทุกโปรแกรมเลยอะครับเปงบ่อยๆช่วยแก้หน่อยครับขอบคุงครับ
    Attached Files
    Last edited by CruelBest; 1 May 2008, 14:45:19.

ทำไมไม่โพสเป็นรูปเลยอ่ะครับ โพสเป็นไฟล์งี้เป็นผมไม่รับอ่ะ ไม่ใช่ไม่ไว้ใจแต่กันไว้ก่อนดีกว่า

Comment

ผมโพสเปงรูปไม่ได้อะครับผมย่อไฟล์ไม่เปงอะครับหรือไม่ก็ช่วยหาเว็บฝากไฟล์ให้หน่อยครับผมไม่รู้

Comment

วินโด้มีปัญหาแล้วครับ อันนี้ลงเองหรือยังไงแล้วก่อนหน้านี้ใช้แล้วมันเป็นแบบนี้ไหมครับ

Comment

เปงครับตั้งแต่ตอนได้เครื่องมาใหม่ๆเลยคับร้านลงให้ครับ

Comment

คงจะต้องฟอแมทลงวินโด้ใหม่ละครับลองเปลี่ยนดูครับ ที่มันไม่ใช่dark edition v5อ่ะครับ
            ปล.อย่าลงแบบที่มันมีไดรเวอร์ให้นะครับ ให้ลงแบบวินโด้เปล่าๆแล้วมาลงไดรเวอร์เองทีหลังเอา
            Last edited by safe; 1 May 2008, 16:05:15.

Comment

ขอบคุงครับ

Comment

Working...
              X