Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อตัวแยก PCI จาก 1 ไป 2 ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อตัวแยก PCI จาก 1 ไป 2 ที่ไหนบ้างครับ

ตามรูปเลยครับ อยู่ต่างจังหวัดครับ
    Last edited by Trex; 21 Aug 2008, 22:05:22.

ไม่น่าจะมีจำหน่าย

Comment

เง้อ แล้วในรูปมันมาจากไหนอ่าครับ มีดิ ที่พันทิพอ่ะ นี่ถ้าผมอยู่ที่นั่น ผมว่าผมหาจนได้อ่ะ

Comment

น่าจะมีแต่เค้าคงไม่เอามาขายผมเดินก็ไม่เคยเห็นนะ สงสัยมันจะเก่าจัด มันเอาไว้เสียบอะไรอ่ะครับ ไม่เห้นมีที่ยึดเลย หรือเสียบยึดที่ตัวการ์ดกับเคสเอา

Comment

ประมาณ I-Ram ครับ
          หาซื้อไม่ได้ พวกของแปลกๆ นะ

Comment

ก็เสียบการ์ด PCI ไงครับ อย่างการ์ดเสียง โมเด็ม พอดีผมกะจะลงซาวอีก2 ตัวมันเลยไม่พอนะครับ เลยต้องหามาเพิ่ม
            Last edited by Trex; 21 Aug 2008, 22:05:22.

Comment

อ้อ ถามเพื่อนที่ทำ Server ให้ละ
              มีนะ แต่...(ซื้อเมนบอร์ดใหม่ท่าจะคุ้มกว่า)

http://store.thaiclever.com/index.php?cPath=45

.

Comment

เค้าเรียกว่าอะไรครับ เด๊ยวผมลองสั่งE-bay มาดีกว่า น่าจะถูก ส่วนบอร์ด คงไม่เปลี่ยนอ่ะครับ ผมรอฟีน่อม อีกอย่าง ผมว่าซื้อมาก็คุ้มอยู่เพราะเอาไปใช้ได้อีก

Comment

การ์ด PCI นี่ 64 หรือ 32 อ่ะครับ หน้าตาคล้ายๆ กัน งง

Comment

มันน่าจะเป็น Riser Card สำหรับการต่อ PCI ในบอร์ดที่ใส่ใน case แบบ Low Profile แต่มันคงใช้กับ board แบบธรรมดาไม่ได้มั้งครับ

Comment

Working...
                    X