Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนอกเรื่องนิสนึงครับ(ถ้าผมทำผิดมากก็ลบกระทู้เลยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนอกเรื่องนิสนึงครับ(ถ้าผมทำผิดมากก็ลบกระทู้เลยครับ)

จะถามว่า 9600GT นี่มันสามารถใช้เล่นเกมส์ได้ไปอีกกี่ปีหรือกี่เดือนครับช่วยตอบทีนะงับ
    Last edited by nongnis; 1 May 2008, 17:18:44.

ก็แล้วแต่บุคคลนะครับ ถ้าเป็นผมคงราวๆ 2-3 ปี
    ถ้าเอาทุกเกมปรับสุดนี่ อยู่ได้ไม่นานแน่นอนครับ
    แต่ถ้าปรับแบบพอดีๆ จะอยู่ได้นานครับ

Comment

แล้วแต่การใช้งานอ่า มานก้ใช้ได้2-3 ปีแบบที่คุณอิมบอกแหละ
      ถ้าไม่ได้เน้นภาพสวยสุด

Comment

ตามกติกาผมส่วนใหญ่ก็เล่นจนไม่สามารถปรับได้ระดับกลางแล้วต้องทำ fps 30 ขึ้นไป สำหรับเกมส์ที่ชอบเล่นน่ะครับ ถ้าไม่ไหวแล้วค่อยเปลี่ยน ในวงจรก็2-3ปีล่ะครับ

Comment

Working...
        X