Announcement

Collapse
No announcement yet.

บุตวินโดวน์ โดยไม่ต้องผ่านหน้าจอเลือกยูสเซอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บุตวินโดวน์ โดยไม่ต้องผ่านหน้าจอเลือกยูสเซอร์

คือ เมื่อก่อนเวลาเล่นคอมคอมก็บูตเข้าวินโดวน์เลย โดยไม่ผ่านหน้าจอที่เลือก บัญชีผู้ใช้อ่ะครับ
    แต่พอพักหลังๆมันเป็นไรไม่รู้ต้องให้เืลือกยูสเซอร์ครับ ทั้งๆที่มันก็มียูสเซอร์เดียวเอง

พอจะมีวิธีทำให้มันผ่านตรงนี้ไปได้มั้ยครับ

คือคุณลง เนตเฟรม 1.1 มันจะสร้างมาอีก 1บัญชี
    วิธีลบ
    ไปลบที่บัญชีผู้ใช้ ลบบัญชีผู้ใช้ของ เนตเฟรมออก ก้อเป็นปกติ

Comment

แระของผมอ่ะคับ มันเปงบัญชีผู้ใช้ของ vb อ่ะคับ

สมมติว่าลบแล้ว จะใช้โปรแกรมได้ปกติหรือป่าวคับ

ของผมลง vb แร้วสร้างขึ้นมาอีกประมาณ 3 mem อ่ะคับ

ลบแล้วปกติชัวร์ปะคับ ถ้าชัวร์ผมได้ลบด้วย ของผมก้อไม่ผ่านเหมือนกันคับ

Comment

ปกติมีอยู่แค่นี้ค่ะ ตั้งแต่ลงวินโดว์มา ถ้ามีอะไรนอกเหนือ ลบให้เกลี้ยงค่ะ ไม่มีปัญหากะวินโดว์

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบ สำหรับคำตอบ
          แต่ยังไม่ได้ลองทำเลย
          ได้แล้วจะมาบอกครับ

Comment

Working...
          X