Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ 805 จับคู่ X1300 pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ 805 จับคู่ X1300 pro

ลองเล่นดู
    เพนเที่ยม D 805
    Asrock 775 twins-HDTV
    Lemel x1300pro 256 mb ddr2 128bit
    แรมยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ ddr2 1024 mb

2.

Comment

3.

Comment

ผมอัดไป 3.6 แต่มันงอแงครับ ผมเลยเอา3.2

โทดทีครับ มีโปรแกรมลองแค่นี้ -*- แต่คะแนน cpu จาก aq3 มันน้อยจัง
        Last edited by อิมพีเรียล; 10 Dec 2006, 12:31:10.

Comment

ดีครับ

Comment

ผมชอบแบบนี้นะ ถึงระบบไม่แพง ไม่แรงขั้นเทพ แต่คุ้มค่าทุกบาท ดีครับ

แพงแล้วแรงมันเรื่องปกติครับ
            ถูกแล้วคุ้มนี่ดิ นับถือ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ผมชอบแบบนี้นะ ถึงระบบไม่แพง ไม่แรงขั้นเทพ แต่คุ้มค่าทุกบาท ดีครับ

แพงแล้วแรงมันเรื่องปกติครับ

ผมเห็นด้วยครับ แต่ผมชอบตรงนี้ครับ

Comment

คุ้มมากเลยครับ ชุดนี้อะ

Comment

Working...
                X