Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีนะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีนะค่ะ

คือ ใช้ notebook
    Belta

แล้วกล้องมันเปน built in camera อ่ะค่ะ

แล้วมันเกิดอะไรขึ้นไม่รุ้
    ไม่รุ้ว่าเผลอไปลบไฟล์อะไรรึป่าว

กล้องมันใช้ไม่ได้แล้วอ่ะ

ก้อเลยไปเอาแผ่นไดร์เวอร์มาลงใหม่

มันมี cam กะ tas อ่ะ ต้องเลือกลงอันไหนเหรอค่ะ

พอลองลงดู ทั้งสองอัน

แล้วมันก้อบอกว่า sorry you have no video capture hardware

ทำไงดีอ่ะค่ะ

เปิดกล้องไม่ด้ายยยเลยอ่า

รุ้สึกว่าชื่อกล้องเดิมมันจะเป้น CMM pc camera อ่ะค่ะ

ช่วยที่นะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Uninstall driver ของกล้องออกให้หมดก่อนครับแล้วลองลงใหม่ดู

Comment

บ้านอยู่ไหนครับเดี๋ยวไปทำให้

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
        บ้านอยู่ไหนครับเดี๋ยวไปทำให้

ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้

Comment

Originally posted by โชติก View Post
          ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้
          555+

Comment

ตั้งแต่ คห.3 เริ่มออกทะเล -*-

ตาม คห.2 บอกครับ ลองลบไดร์ฟเวอร์ออกให้หมดก่อน
            แล้วลองเข้า Device Manager ว่ามีเครื่องหมายตกใจขึ้นหรือเปล่า แล้ว install ใหม่ครับ

Comment

ตาม คห.2 เหมือนกันครับ

Comment

ไปด้วยจิ

Comment

Working...
                X