Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชื่อมต่อ wireless vista ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชื่อมต่อ wireless vista ไม่ได้

เชื่อมต่อ wireless vista ไม่ได้ คือ ผมอยู่หออะครับ แล้วมัน connect ไม่ได้ มันบอกว่า unsecured network อะครับ ใครมีปัญหาแบบผมบ้างครับ
    -มีวิธีแก้ให้สามารถต่อเน็ตได้ไม่ครับ
    ปล.notebook pavilion dv2808 tx

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ Connect กับ wireless ได้แต่เข้าอินเทอร์เน็ตไม่ได้

Comment

เหมือนกันเลย ใครรู้วิธีแก้บอกที

Comment

เหมื่อนกันครับแตาของผมต่อไม่ได้อยู่ ชื่อเดียวที่บ้านมอีกต่างหากครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน เพื่อนเราก็เป็น เป็นกันตั้งหลายคนที่ ช่วยด้วยยยยย

Comment

เป็นเหมือนกันครับ ตัวรับสัญญาณ(ทั่ง usb และ pci) ยังไม่รองรับ vista เลยต้องต่อสายตรงแทนครับ

Comment

Working...
            X