Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะซื้อ Aspire 6920G แต่กลัวลง Windows XP ไม่ได้ครับ [มือใหม่หัดขับ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะซื้อ Aspire 6920G แต่กลัวลง Windows XP ไม่ได้ครับ [มือใหม่หัดขับ]

อยากจะซื้อ Aspire 6920G แต่กลัวลง Windows XP ไม่ได้ครับ [มือใหม่หัดขับ]

กลัวไม่มี Driver อ่ะ ที่กลัวก้อคือ

1.FingerPrint
    2.การ์ดจอ
    3.Sata Hdd

เห็นมันไม่มี Driver ให้โหลดในเว็บ Acer เลย มีแต่ Vista อ่ะครับ

มีใครพอจะช่วยได้บ้างครับ

[พรุ่งนี้จะซื้อแล้วนะด่วนขอความเห็นเยอะ ๆ นะครับทุกท่าน ทุกเทพ]

ก็ใช้ Vista ไปเลยสิครับ

มันก็มีมากับเครื่องไม่ใช่หรือครับ วินโดว์ลิขสิทธิ์อะ

Comment

ลงได้แต่หา Driver ครบรึเปล่าไม่รู้

Comment

อย่ากลัวครับของแบบน่ไม่ลองไม่รู้

Comment

Working...
        X