Announcement

Collapse
No announcement yet.

USB Flash Drives ยี่ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB Flash Drives ยี่ห้อไหนดีครับ

USB Flash Drives ยี่ห้อไหนดีครับ พอดีจะซื้อมาใช้ แต่เห้นมีหลายยี่ห้อเหลือเกิน ราคาก็ไม่ต่างกันมาก ว่าจะเอา 4 G อ่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ แล้วตอนนี้ของปลอมเยอะมากเลยเหรอครับ แล้วดูยังไงว่าของจริงครับ

...ถ้าเป็นผมอย่างน้อยๆก็เลือกที่ไม่ใช่ Acerแหละ
    ก็นะ ผมค่อนข้างจะมีอคติกับFlash DriveของAcerอยู่พอสมควรครับ
    เห็นเจ๊๋งมาหลายตัวทั้งของตัวเองและคนรอบข้าง
    (ไม่ได้บอกว่า ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นแล้วจะไม่เจ๊งนะ)
    Last edited by madcat; 2 May 2008, 01:18:48.

Comment

ชอบ A-DATA 8G อ่ะครับแต่หาซื้อไม่ได้เซง

Comment

Corsair สิครับ ถึก-ทน-แพง

Comment

Working...
        X