Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือกซื้อตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเลือกซื้อตัวไหนดี

พอดีผมจะซื้อซิงค์ Cpu ใหม่ครับและซื้อซิงค์การ์ดจอด้วย
    ซิงค์ Cpu ระหว่าง Scythe SaMuRai Z กับ Scythe NINJA mini อันไหนดีกว่ากัน
    ซิงค์การ์ดจอ Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2
    ท่านเทพจะแนะนำตัวใหม่ก็ได้ ผมขอราคาไม่เกิน 1500 บาท
    Cpu ใช้ของ intel E4500
    Vga 8800GT
    Last edited by Pongpak14887; 2 May 2008, 09:03:04.

เงียบกันจัง

Comment

NINJA mini ดีกว่า

Comment

มีท่านนึงในบอร์ดนี้ขาย Scythe NINJA ตัวใหญ่อยู่1200เองครับ ของใหม่นะ แต่ไม่รุ้ตอนนี้ของหมดยัง ผมก็ซื้อมาใช้ตัวนึง ถ้าเดิมๆ แบบfanlessเอาอยู่ครับ

Comment

Working...
        X