Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนัง HD + เล่นเกมส์ ซื้อตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนัง HD + เล่นเกมส์ ซื้อตัวไหนดีครับ

ผมต้องการจะเอาไว้ดูหนัง HD
    แล้วก็อยากเอาไว้เล่นเกมส์ด้วย
    แต่เกมส์เล่นแค่ online พอครับ

ไม่ทราบว่าตัวไหนน่าสนใจ
    ผมหาจนงงไปหมดแล้ว เหอๆ

ปล.ไม่ต้องแพงมากนะ

มาผิดห้องป่าวหว่า เหอๆ

Comment

งบประมาณไหนครับ
      ATI HD3450 (1500)

ATI HD3470 (1800)

ATI HD3650 (2500)

ATI HD3850 256MB (4500)

เลือกเอาตาม งบท่านเลยครับ อย่าลืมเผื่อ PSU ไว้ด้วยนะครับ
      ท่านใช้ PSU ของอ่ะไรอยู่ครับ

Comment

ของที่ติดมากับเครื่องอะครับ
        ไม่ได้เพิ่มอะไรเลย

จำเป็นต้องเพิ่มไหม๊ครับ
        ถ้าผมจะเอา HD3650

และถ้าเพิ่มราคาเท่าไหร่ (เหมือนจะได้เพิ่มเลย --.)

Comment

ATI HD3650 ก็หรูแล้ว สำหรับดูหนัง HD

Comment

Originally posted by renaw View Post
            ATI HD3650 ก็หรูแล้ว สำหรับดูหนัง HD

แล้ว HD3650 นี่เกมส์ online เล่นได้ประมาณกี่เปอร์เซ็นอะครับ ของเกมส์ทั้งหมด

Comment

เกม Online ชิวๆ ครับ ประมาณ 2 ปีเป็นอย่างน้อย สำหรับ เกม Online ครับ เพราะเกม online Grapic ไม่สูงมาก เหมือน console

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                เกม Online ชิวๆ ครับ ประมาณ 2 ปีเป็นอย่างน้อย สำหรับ เกม Online ครับ เพราะเกม online Grapic ไม่สูงมาก เหมือน console
                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X