Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าจอกะคีบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าจอกะคีบอร์ด

ผมเอาน้ำยาเช็นแว่นผมเช็ดหน้าจอครับ

จะเป็นอะไรป่าว แต่มันก็สะอาดดีเหมือนกัน

แล้วคีบร์อดละครับ ไปช่วยพี่ทำสวนช่วงพักร้อนตะกี้

ทั้งฝุ่น ทั้งทรายเต็มเลยย เพื่อนมีวิธีทำความสะอาดกันอย่างไรครับ

ใช้แปรงขนนุ่มๆ แบบไม่ร่วง ปัดทำความสะอาด แล้วใช้ตัวเป่าลมกล้องถ้าไม่มีหาอะไรก็ได้ที่เป่าลมได้ เป่าทำความสะอาดครับ การเช้ดจอใช้น้เปล่าก็ได้นะถ้าไม่มีน้ำยา แต่น้ำยาเช็ดแว่นถ้ามันไม่ทำให้จอด่างก็ใช้ได้ครับ

Comment

วิธีทำความสะอาดโน๊ตบุ๊ค
      ช่วยดันให้กระทู้ดีๆแบบนี้อยู่ข้างบนด้วยนะครับ จะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆท่านอื่นด้วย

Comment

ขอบคุณคำแนะนำดีๆครับ

ถึงจะยังไม่ชัดเจนเท่าไร

จาพยายามทำคับบ

Comment

เจล่ะ..........แหร่มๆคับบ

เดี่ยวช่วยดันนนนนนนนน

Comment

Working...
          X