Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเอาเกมส์ PS2 มาต่อกับคอมอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเอาเกมส์ PS2 มาต่อกับคอมอ่ะครับ

แบบนั้นมันทำได้หรือป่าว แบบใช้จอคอมเล่นเกมส์ PS2 อ่ะครับ

งงคำถาม คุณคงต้องการใช้เครื่องPS2 ต่อกับจอคอมใช่หรือไม่? ผมอ่านล่ะงง มีแต่จะเล่นเกมส์คอมโดยใช้จอยPS2 ขอรายละเอียดหน่อยก็ดี

หรือว่าต้องการเล่นเกมส์PS2 โดยใช้เครื่องคอม ก็ใช้Emu เล่นเอาครับ search หาดู

Comment

ต้องการเอา PS2 แต่ใช้จอคอมเล่นอ่ะครับ

ต้องทำไงเหรอ

Comment

ซื้อ TV Box เลยท่าน

กล่องเดียว จบ

Comment

TV BOX เป็นไงอ่ะครับ

Comment

Working...
          X