Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นบอร์ดตัวนี้โอเคมั้ยคะ หรือมีทางเลือกอื่น??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นบอร์ดตัวนี้โอเคมั้ยคะ หรือมีทางเลือกอื่น??

คือว่าจะไปซื้อบอร์ดใหม่ อยากได้ในราคาเท่าๆนี้อ่ะค่ะ เอามาใส่ก่ะ e7200
    http://www.asus.com/products.aspx?mo...11&l3=563&l4=0

ราคามันประมาน 3200 3300 อ่ะค่ะ

Comment

ก็ดีนะ
      แต่ผมแนะนำ GigaByte GA-EP35-DS3R อ่ะ 3500 บาท

Comment

OK

Comment

GigaByte GA-EP35-DS3R มันใส่ก่ะ e7200 45nm ได้หลอคะ แล้วมันต้องแฟลชไบออสไรพวกนี้มั้ย พอดีทำไม่เป็น

Comment

ได้ครับ ไบออสสามารถแฟรตในวินโดว์ได้ครับง่ายๆครับ
            ถ้าชอบ asus ก็ P5K ครับ 3500 บาท เหมือนกัน

Comment

อืมมมมมมมมมมมม.............

มันก็โออยู่อ่ะนะ ถ้า จขกท. จะไม่ใช้การ์ดจอแยก แต่ผมว่า P35 DS3R น่าเล่นกว่าจริงๆอ่ะแหละ อย่างน้อยๆก็มี RAID และช่องซาต้าเยอะแยะดี (เผื่อเพิ่ม HDD)

Comment

ปัญหาหลักคือไม่อยากแฟลชไบออส เพราะทำไม่เป็น กลังเจ๊ง กลัวทำพัง -*-

Comment

ไม่ต้องกลัวครับ

Comment

พอสาวๆมาถามนี่เซียนเพียบเลย
                    มันมีโปรแกรมแฟลชไบออสผ่าน วินโด้นิครับ ไม่มีอันตรายใดๆยกเว้นไฟดับตอนแฟลช
                    Last edited by safe; 2 May 2008, 22:29:18.

Comment

ไม่น่าต้องแฟลชนะ เพราะผมเพิ่งจับ E7200 ใส่ P35-DS3L เครื่องแฟนไปเอง ใช้งานได้ปกติเลย

Comment

Working...
                      X