Announcement

Collapse
No announcement yet.

Magnifier ? มันคืออะไรคับ>>มีีปันหา อะคับ ช่วยตอยหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Magnifier ? มันคืออะไรคับ>>มีีปันหา อะคับ ช่วยตอยหน่อยคับ

คือว่า ผม เพิ่ง เปลี่ยนการืดจอใหม่อะ คับจาก 9200SE เปง 7300 GT 256 MB เองอะ

ละพอเปิดเครื่องมา มัน ขึ้นเปง ดั่ง รุปอะคับ ทำไม ให้หายอะ คับ

ป.ล.มันรำคาร มากๆๆๆ (ผมลองเอาเครื่องหมาย ถุกออกละนะคับ มันก้อยังไม่หายอะ)

อีดอยาก คือ จะถามว่า 7300 GT 256 กับ 512 แรงต่างกัน มากไหม คับ

คือเสีย ดาย เงินเหมือนกันอะ คับ คาราต่างกัน 200 หน่อยๆ เองอะ แต่ของมานหมด เลยอด เซง นอกหน่อยคับ

ป.ล. เปง AGP นะ คับ
    Attached Files

ลองไปดูที่ Start Up ครับ เผื่อเผลอลากไปวาง

Start --> All Program --> Start Up

ถ้ามี Magnifier ก็ลบ Icon ออกซะ

Comment

อ่า หายไป ละ คับ

ขอบคุงมากๆๆ คับ ที่บอกคับ

^^

Comment

Working...
      X