Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครอัำพเปน SP3 ของ XP บ้างรึยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครอัำพเปน SP3 ของ XP บ้างรึยังคับ

มีใครอัำพเปน SP3 ของ XP บ้างรึยังคับ

อยากรู้ว่า มีปัญหาอะไรบ้างไหม ใช้งานได้เสถียรรึปล่าว แล้วเร็วขึ้นบ้างไหม

ยังเลย แต่คงจะลองเร็วๆนี้แหล่ะครับ ประกาศ ไมโครซอฟท์เลื่อนออก Windows XP SP3

Comment

เคยมาแล้วครับแต่ไม่ประทับใจเท่าไหร่ครับ

Comment

มาเมื่อไรช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ จะ up เครื่องที่บ้านบ้าง

ส่วน NB ตามลายเซ็นต์ครับ (อิอิ ขอโชว์การย้ายค่ายหน่อย )

Comment

ผมอัพไปแล้วงะ ไปโหลดจากในบิต เขาบอกเอามาจาก MS อีกที

พอลงปุ๊ป Themes ผมทั้งเครื่องก็ใช้ไม่ได้เลย

มันกลายเป็น windows classic อะ ใช้ได้แต่ Themes Xp,Media center อย่างเดวเลย

ผมเลยลบไปเลยอะครับ
          Last edited by scodex; 3 May 2008, 11:25:44.

Comment

ยังไม่มีใครชมเลยถึงข้อดีของมัน

อย่างงี้ SP2 โลด 555

Comment

Working...
            X