Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ PSU ตัวไหนดี ขอวัตต์แท้ไม่เกิน 2000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ PSU ตัวไหนดี ขอวัตต์แท้ไม่เกิน 2000 บาท

CPU เพนเทียม4 3.0 HT
    การ์ดจอ iChill GF8600GT
    แรม 2*1 กิ๊ก
    ฮาร์ดดิส 1 ตัว
    ไดร์ฟดีวีดี 1 ตัว
    พัดลม 5 ตัว

เอา PSU ตัวไหนดี
    ขอเป็นวัตต์แท้นะ
    ราคาไม่เกิน 2000

ช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าบ

delux ,dtech , tsunami 3 ยี่ห้อนี้ก็โอเค ไม่เกิน 500w น่าจะไม่เกิน2000 เลือกเอารุ่นวัตต์เต็ม

Comment

ขอแบบเจอะจงยี่ห้อ รุ่นเลยได้ป่าวครับ

แล้วจะรู้ได้ไงว่าตัวไหนวัตต์แท้

Comment

Raidmax RX-530SS 1,490 บาท ถอดสายได้ด้วยครับ
        http://www.busitek.com/forms/psu.html

Comment

เพิ่มเงินอีกหน่อย
          เอา Enermax 460W / EG465P-VE (FMA)
          2,450.-

หรือ Silver Stone ST50F 500W
          2,300.-
          ไปนอนกอด อุ่นใจกว่าเยอะ อิอิ

Comment

Originally posted by deeeeluxe View Post
            เพิ่มเงินอีกหน่อย
            เอา Enermax 460W / EG465P-VE (FMA)
            2,450.-

หรือ Silver Stone ST50F 500W
            2,300.-
            ไปนอนกอด อุ่นใจกว่าเยอะ อิอิ
            Silver Stone ST50F 500W ราคากลับสู่ 2900 แล้วครับ

Comment

Silver Stone ST50F 500W
              2,300.-

ก็ดีครับสายยาวเป็นงูเกงกองเลย อิอิ
              เสียเปลี่ยนตัวใหม่อีกตางหาก

Comment

ขอบคุณคร้าบ

เดี๋ยวออกไปซื้อแหละ

Comment

Silver Stone ST50F 500W ราคากลับสู่ 2900 แล้วครับ
                  555 ขายดีโดดไป2900เลยหรือ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
                    555 ขายดีโดดไป2900เลยหรือ
                    ก็ราคาเดิมมัน 2900 อ่ะ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      เพิ่งโทรไปถาม TK เค้าบอกว่าของมาแล้ว ราคา 2,300 เหมือนเดิมอะ เอ๊ะยังไง

Comment

ต่างกันยังไงครับ Wแท้ Wเทียมนี่ ผมเห็นพวกPSU ราคาแพงๆ ค่ายดังๆ หลังหมดประกันไหม้หลายตัวอยุ่อ่ะครับ

Comment

power cooler ไม่ดีหรอ

Comment

Originally posted by guest007 View Post
                            เพิ่งโทรไปถาม TK เค้าบอกว่าของมาแล้ว ราคา 2,300 เหมือนเดิมอะ เอ๊ะยังไง

โอย ขอบคุณที่บอกคับ ผมใจตกไปตาตุ่มเลย
                            จะไปถอยพรุ่งนี้...
                            ไปเมื่อวันอังคาร ที่ TK ผมยังถามราคา 2,300.- อยู่เลย
                            แถมเค้าบอกของเข้าวันที่ 2 ผมก็เลยรอ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

Comment

ถอยมาแล้วคร้าบ

ss 500 w ตามที่มีคนบอก

ร้าน tk ยัง 2300 อยู่นะ

ปล.สายไฟยาวมากๆๆๆๆๆ นั่งเก็บสายไฟอยู่ 3 ชม.

Comment

Working...
                              X