Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ช่วยด้วยครับ ขอลงผิดหมวดนะครับไม่มีไครรุ้ที่ผมถามเลยเผื่อห้องนี้จามีคนรู้บ้าง--------------เวลาเปิดโปรแกรม uTorrent .มันทำไมขึ้นแบบนี้นะครับ --- " uTorrent ไม่สามารถใช้งานร่วมกับ' NVIDIA irewall '(nvappfilter.dll)ที่ถูกติดตั้งในคอมพิวเตอร์คุณ โปรแกรมนั้นมีบรรจุจุดบรงพร่องรุนแรง และอาจเป็นสาเหตให้ uTorrent ทำงานล้มเหลวหรือมีพภติกรรมผิดพลาด รวมถึงการใช้หนวยความจำไม่จำกัดและค้าง กรุณาถอนการติดตั้งโปรแกรมดังกล่าวถ้าคุณมีเจอปัญหาใดๆ ผมไม่ทราบว่าจาถอนอารัยยังไงช้วยทีครับศัพทางคอมผมก็ไม่ทราบบอกเป็นภาพหรือเป็นอารัยก็ได้ที่ช่วยทำไห้รุ้นะครับ----จาขอบคุนอย่างมากเลยครับ ขอบคุนจริงๆ เวลาไช่งานโปรแกรมก็เออเล้อไปเลย

save หน้าจอมาให้ดูหน่อยสิครับ

Comment

งงด้วยคนแฮะ

Comment

-_-" ซะงั้น

Comment

ผิดที่ผิดทางรึป่าวหว่า

Comment

- -

Comment

เอามันออกไปเลยครับ NVIDIA Firewall ไม่เวิรก์

Comment

เคยเป็นเหมือนกันนะแต่ลงวินโดวใหม่ก็หายปายซะงั้น 555+

Comment

ลบออกซะครับ

รู้สึก มันจะชื่อ " nvidia network management " ใน Add/Remove โปรแกรมครับ

สักครู่ผมจะย้าย + ลบอีกกระทู้นะครับ เพราะ ท่านผิดหมวด + ตั้งซ้ำครับ

Comment

ครับผมขอบคุนมากครับ ลบแล้ว ความเห้นข้างบนบอกตรงจุดครับ ไม่เป็นรัยแล้วแถวเน็ตมาแรงเหมือนเดิมครับ----ของดีจริง-----ขอโทษที่มาผิดหมวดนะครับ--------------------------------------------------------------------------------

ลบออกซะครับ

รู้สึก มันจะชื่อ " nvidia network management " ใน Add/Remove โปรแกรมครับ

สักครู่ผมจะย้าย + ลบอีกกระทู้นะครับ เพราะ ท่านผิดหมวด + ตั้งซ้ำครับ

Comment

ออ

Comment

ดันเพื่อย้ายครับ

Comment

Working...
                        X