Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม kingmax บ้านๆ อัดได้ไฟไม่เกินเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม kingmax บ้านๆ อัดได้ไฟไม่เกินเท่าไหร่ครับ

ของผมตอนนี้ 2.1 ครับ ยังเพิ่มได้อีกมั้ยครับ อยากไปต่ออีก ครับ

2.4 ยังได้เลย

Comment

โห 2.4 แล้วต้องมีซิ้ง หรือ พัดลมเป่ามั้ยครับ หุหุ เสียว แต็ปๆๆ ผมใช้ ax78 สุดๆ 2.5 หุหุ

Comment

ผมใส่ไฟไป 2.65 กับ corsair value เปลือยๆ ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย หุๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ผมใส่ไฟไป 2.65 กับ corsair value เปลือยๆ ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย หุๆ
          หุหุ อย่างนี้ต้องลอง

Comment

Originally posted by hlong View Post
            หุหุ อย่างนี้ต้องลอง
            มานอยู่ที่ใจ

Comment

Working...
            X