Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสายแบบโล่งๆ เอามาโชว์มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสายแบบโล่งๆ เอามาโชว์มั่ง

พอดีมีเวลาว่างๆ เลยลองจัดอะไรซะใหม่หน่อย ไอ้ที่แกะขายไปมันก็ทำให้โล่งขึ้นมาบ้าง มาลองดูกันครับ ... เครื่องเก่าแล้วเลยเอาสวยไว้ก่อน อดีตเคยแรง 555
    Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:06:04.

โล่งดีคับ แจ่มเลย

Comment

อยากได้พัดลมของ Aero cool turbine อะครับไม่รู้จะหาที่ไหนที่มันสีโครเมี่ยมอะนะ น่าจะสวยเอามาติดด้านหน้า-หลัง

Comment

โล่งสะอาดตาดีครับ

Comment

งามครับ

Comment

งามดีครับ

Comment

ผมเห้นที่tk ก็มีนิครับพัดลมชุบโครเมี่ยม แต่ของยี่ห้ออะไรนั้นผมไม่รุอ่ะนะ

Comment

จริงป่าวครับ ..ใครผ่านไปแล้วเห็นเอามาบอกทีครับว่ายี่ห้อไร ราคาเท่าไรจะขอบคุณมากเลยครับ

Comment

สวยครับ

Comment

สวยมากๆเลยเคสในฝันผมเลย

Comment

ใส่ซิ๊งอะไรดีครับทีสวยๆอะครับ ช่วยแนะนำที ผมเคยเห็นที่ร้าน Jedi เค้าจะมีตัวนึงที่ใส่แล้วมันจะมีท่อแบบยืดๆได้น่ะ ต่อจากซิ๊งให้ลมมันวิ่งไปออกหลังเคสน่ะครับ เรียกไม่ถูก อธิบายทีครับแบบนั้นจะดีมั๊ย

Comment

ดูให้หน่อยครับ 2 ตัวนี้ใช้ตัวไหนดีครับ ไม่เน้นใช้งานเอาแบบไม่ใหญ่มากขอสวยไว้ก่อน
                        แล้วก็ไอ้ท่อสีฟ้านี่แหละครับที่ผมถามไว้ ติดแล้วมันช่วยได้จริงๆ เหรอครับ ...อ้อ ! อีกอย่างนึงซิ๊งทั้ง 2 ตัวนี้ มันไม่ต้องติดพัดลมได้มั๊ยครับ หรือว่าประเทศเรามันเขตร้อนควรจะใส่ด้วย เพราะทุกวันนี้ใช้ซิ๊งเดิมๆ ก็ไม่ร้อนเท่าไรนะ ปกติก็อยู่ที่ 35-40 แต่ถ้าแบบแปลงไฟล์ เรนเดอร์ vdo ก็ 50-52 ไม่เกินนี้
                        Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:04:41.

Comment

HR 01 นี่ตัวเล็กกว่า 120 EX มากมั๊ย อยากได้ตัวเล็กๆ ไม่เทอะทะครับ

Comment

โล่งเพราะเอาไปขายหมดป่าวครับ

Comment

ถูกต้องคร๊าบบบบบ

Comment

Working...
                              X