Announcement

Collapse
No announcement yet.

Test ไป ลุ้นไปครับ กับ Hd3650 Oc & PSU ติดเคส SVOA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Test ไป ลุ้นไปครับ กับ Hd3650 Oc & PSU ติดเคส SVOA

Test ไป ลุ้นไปครับ กับ Hd3650 Oc & PSU ติดเคส SVOA
    ตอนแรก ซื้อมา ไฟไม่พอ ลุ้นตั้งนาน ว่าเครื่องจะดับมั้ย
    1.วันแรก เลย Test Load Bit เกม Lost Planet มา
    ทั้งคืนเต็มๆ ไม่มี อาการ อ่ะไรให้เห็นครับ Pass
    2.พอโหลดเสร็จ ได้ลอง Lost Planet Dx10 ดู O_o
    ลอง ปรับทุกอย่าง All High 1280*800 รวมทั้ง แสงเงา (shadow) และ ภาพมัว (Blur)
    เข้าาเกม เส็จ O_o ได้ FPS 5 ซะงั้น -.-
    3. ลอง เอา แสงเงา (shadow) และ ภาพมัว (Blur) ออก แย้ๆ ไม่กระตุกแล้ว
    ได้ Fps 16-41 ครับ All High 1280*800

Test (ไม่มีการ Oc แต่อย่างใด ยกเว้น การ์ดจอ Oc มาจาก โรงงานแล้ว)
    CPU 2 Duo E6300
    HD3650 Oc
    HDD 1 ลูก
    DVd/RW
    พัดลม 1 ตัว
    PSU ติดเคส SVOA สรุป เครื่องไม่ดับแต่อย่างใดครับ^^
    Attached Files

ส่วนใหญ่จะไม่ดับวันแรกหลัง แต่ผ่านไปปีหนึ่งอาจจะไม่ไหวเข้าสักวันหนึ่ง

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
      ส่วนใหญ่จะไม่ดับวันแรกหลัง แต่ผ่านไปปีหนึ่งอาจจะไม่ไหวเข้าสักวันหนึ่ง
      ขอบคุณที่ให้คำแนะนำครับ เด๋วเดือนหน้าจะเก็บเงินเปลี่ยนและ ครับ
      Enermaxx 4600watt ดีมั้ยครับ

Comment

กี่ Watt นะ
        ถ้า 350W ขึ้นไปติดเคส พอ
        เครื่องที่ใช้นะกินไฟน้อย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          กี่ Watt นะ
          ถ้า 350W ขึ้นไปติดเคส พอ
          เครื่องที่ใช้นะกินไฟน้อย
          350W ครับ

Comment

Working...
          X