Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกให้หน่อยครับระหว่าง 3650 กับ 8600 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกให้หน่อยครับระหว่าง 3650 กับ 8600 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

พอดีว่าจะไปซื้อการ์ดจอ ใหม่ เลือกไม่ถูกว่าจะเล่นของค่ายไหนดี พอดีเก็บเงินได้พอที่จะซื้อ
    ราคาประมาน3000 เลยคิดว่าสองรุ่นนี้น่าเล่นที่สุด พี่ๆช่วยเลือกให้หน่อยครับ จะเอาใว้เล่นเกมส์ครับ
    ขอแรงๆ *ช่วยแนะนำรุ่นที่มีขายตอนนี้* ให้หน่อยครับ

แรงพอๆ กัน
    ใกล้เคียง สูสี พลัดกันแรงคนละเกมส์

Comment

แนะนำ Sapphire HD3650 Oc Edition 512MB 128Bit 3300-
      เหตุผล แรงดีครับ และก็ใช้อยู่ด้วยครับ full load 64 ครับ

Comment

แนะนำรุ่นที่มีขายตอนนี้ให้หน่อยครับ

Comment

รอดูผลเทสจาก Vantage ก่อนสิ

Comment

ใช้อยู่ครับคิดว่าคงพอๆกัน

Comment

3650TOP ไปเลยครับคุ้มมากๆ

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                แนะนำ Sapphire HD3650 Oc Edition 512MB 128Bit 3300-
                เหตุผล แรงดีครับ และก็ใช้อยู่ด้วยครับ full load 64 ครับ

ตัวนี้ พอจะเล่น pes 2008 กับ nfs carbon ปรับได้แค่ไหนครับ

Comment

PES2008 สบายๆครับ ส่วน Carboon ยังไม่ได้ลองครับ น่าจะไหวครับ ส่วน Lost Planet FPS ราวๆ 27 ครับ All High 1280*800 No Shadow&Blur

Comment

Originally posted by Newbie_User View Post
                    PES2008 สบายๆครับ ส่วน Carboon ยังไม่ได้ลองครับ น่าจะไหวครับ ส่วน Lost Planet FPS ราวๆ 27 ครับ All High 1280*800 No Shadow&Blur

ขอบคุณครับ น่าสนใจที่เดียวครับรุ่นนี้

Comment

Originally posted by rockss View Post
                      ตัวนี้ พอจะเล่น pes 2008 กับ nfs carbon ปรับได้แค่ไหนครับ
                      PES2008 สบายๆเนียนๆ ครับ

Comment

ไม่มีใครแนะนำรุ่นอื่นบ้างเลยหรือครับ หรือว่า Sapphire HD3650 Oc Edition 512MB 128Bit
                        ตัวนี้ น่าเล่นสุดครับในราประมานนี้

Comment

Working...
                        X