Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหาโปรแกรมเกี่ยวกับเนตหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหาโปรแกรมเกี่ยวกับเนตหน่อยครับ

คือ อยากรู้ว่า มันมีโปรแกรม ไว้วัดความต่อเนื่องของอินเตอร์เน็ต ไม๊ครับ

ประมาณว่า วัดออกมาเป็นกราฟ (หรืออื่นๆ) ที่สามารถบอกได้ว่าช่วงไหน

เน็ตดรอป หรือ หลุดในแต่ละวันอ่ะ ครับ

พอจะมีบ้างไม๊ ถ้าทราบขอ ชื่อโปรแกรมด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หาโปรแกรม traffic เน็ตมาใช้ ใช้พวก

DUMeter ก็ได้

หาไฟล์จากบิทที่คนปล่อยเยอะๆๆ กะว่าโหลดแล้วนิ่งตลอดอ่ะ

แล้วใช้ DUMETER วัด โหลดไฟล์ซัก 10GB ดูว่าความเร็วช่วงไหนตก
    ส่วนผม ดีตลอวันครับ -*- tot

Comment

ตัว cfospeed ก็ดูได้ครับ แล้วตัวมันยังช่วยเรื่องการ manage bandwidth ได้ด้วยครับ แต่ตัวนี้ไม่ free นะครับ อยากได้ ฟรี ต้องพยายามกันหน่้อย ^_^

Comment

Working...
      X