Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าอแดปเตอร์จอ LCD ระเบิดคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าอแดปเตอร์จอ LCD ระเบิดคร้าบ

เป็นอแดปเตอร์ของจอ LCD BENQ ครับพอดีมดมันเข้าไปเต็มเลยตัวเก็บประจุเลยช้อตพังไปเลยตอนนี้เลยใช้ตัวแปลงไฟจาก 220 เป็น 12v แทนอยู่เพราะใช้ไฟเท่ากันแอมป์เท่ากันอยากถามว่าถ้าซื้อใหม่มันตัวละเท่าไหร่ครับ

ตอนพัง ผบทบ เซ็งมากเลยต้องต่อแบบนั้นให้ใช้ไปก่อนไม่งั้นผมอาจพังแทนอแดปเตอร์ตอนนี้ใช้หม้อแปลงอยู่แต่อยากเอาของมันเองมาใช้มากกว่าเลยอยากสอบถามดูครับเอาราคาประมาณก็ได้ครับ

Comment

มีตายหมู่ หุหุ

Comment

Originally posted by channaronk View Post
        มีตายหมู่ หุหุ
        ตายทั้งคนทั้งจอ555555
        มีใครพอจะรู้ราคาไหมครับรึว่าเอาอันที่พังไปเทียบได้รึปล่าว

Comment

Working...
        X