Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านจะเลือกตัวไหนขอความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านจะเลือกตัวไหนขอความเห็นหน่อยครับ

ท่านจะเลือกตัวไหนขอความเห็นหน่อยครับ ระหว่าง 2 ตัวนี้ ช่วยบอกเหตุผลนิดครับ
    รักพี่เสียดายน้องครับขอเสียงโหวตหน่อยครับ
    Attached Files
    Last edited by zeza_pak; 3 May 2008, 18:38:43.

ตัวล่างเท่กว่า

Comment

ตัวบนดู ไฮโซ ทันสมัย ดีอะ

Comment

ผมชอบตัวบนนะ เหตุผลสีสดดี อย่างอื่นไม่รู้เพราะไม่มีข้อมูลครับ

Comment

ไหนๆก็เข้ามาแล้ว โหวตให้หน่อยนะครับ ดูแค่รูปร่างหน้าตา ความชอบส่วนตัวก็ได้ ช่วยหน่อยน้า

Comment

เอาตัวแรกอ่ะจ่ะ หรูหรา ไฮโซ

ว่าแต่ ราคาตัวละเท่าไหร่ครับเนี่ย ?

Comment

ดูจากรูปร่างหน้าตาภายนอก ผมชอบตัวบนครับ
              ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

ตัวบน 2,990 บาท ตัวล่าง 3,490 บาทครับ รู้สึกจะร้าน P&Y

Comment

G15 2900 บาท Tarantura 3300 บาท ครับ

ชอบของ Razer ครับ ไฟสวยดี เลย์เอาท์คีย์บอร์ดแปลกดี
                  เคยอ่านรีวิวเวบนอกมาว่ามันดีกว่า Logitech

Comment

ผมชอบตัวล่างคับ

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
                      G15 2900 บาท Tarantura 3300 บาท ครับ

ชอบของ Razer ครับ ไฟสวยดี เลย์เอาท์คีย์บอร์ดแปลกดี
                      เคยอ่านรีวิวเวบนอกมาว่ามันดีกว่า Logitech
                      Taruntura 3100 บาท ร้านไหนครับท่าน ชอบตัวนี้เหมือนแต่ที่ไปดูมาราคามันต่างกันเยอะเลยหันเหไปทาง G15 พี่ไปดูมาบอกTaruntura 3,490 บาท P&Y

Comment

ตัวล่างคับ เรียบ หรู ดี

Comment

ชอบตัวละ 200 บาทครับ อิๆ

Comment

เอ่อ ผมได้ยินมาว่า tarantura มันมีปัญหาเรื่องกดปุ่มนะครับ จากเพื่อนมันบอกมา แล้วเอาไปเปลี่ยนก็เหมือนเดิม เค้าว่าเป็นปกติ ไม่แน่ใจว่าปกติของล็อตนั้นหรือว่าปกติสามัญครับ?
                            ปัญหามันเป็นแบบว่า ปุ่มต้องกดจมๆลงไป ถ้ากดแบบชิวๆเวลาเล่นเอ็ม กดเบาๆมันจะไม่ติดอ่ะครับ เข้าใจว่าอาจจะออกแบบมาให้เล่นเกมหนักๆ กันกดพลาด
                            หรืออย่างไรครับ?

Comment

ชอบตัวล่างอะ ดูไม่หรู่หร่า แต่แฟงไปด้วยความครึม เหอๆ

Comment

Working...
                              X