Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer aspire 5550 อยากทำ วินโดร์ให้ใหม่เหมือนออกจากร้านซ่อมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer aspire 5550 อยากทำ วินโดร์ให้ใหม่เหมือนออกจากร้านซ่อมอะครับ

ช่วยทีครับ ผมไปแก้อะไรไม่รู้ครับ เปิดเครื่องมาขึ้นอะไรมากมายเลยครับ
    แล้วก้ลง FlashGet ไม่ได้ด้วยครับ มันขึ้นว่า กู้คืนฐานข้อมูลการดาวน์โหลดอะครับ
    ทำไงดีครับ
    อยากได้ ไดร์ C เหมือนตอนที่ไปซ่อมมาครั้งล่าสุดอะครับ
    ไม่ก้ อยากให้เป็นค่าเริ้มแรกของ วินโดร์เลยอะครับ
    ทำไงดีครับ
    ขอบคุณนะครับ

เซฟไฟล์ งานกับของที่เก็บสะสมไว้ แล้วก็ format ลงวินโดว์ใหม่ครับ

วิธีอื่นรอท่านต่อไป

ปล. เฮอๆๆ ผมชอบใช้วิธีนี้แก้ปัญหาครับ ทำอะไรไม่ค่อยเป็น

Comment

ลอง system restore ดูคับ

อาจจะไม่หายทั้งหมด แต่ก็ำได้ในระดับนึง

แนะนำ ให้ลงวินใหม่ดีกว่าคับ

Comment

Working...
      X