Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอยด์แบบนี้มันของเจ้าไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอยด์แบบนี้มันของเจ้าไหนครับ

ไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่วอยด์ร้านรึป่าว............ถ้าใช่มันของร้านไหนครับ

พี่น้องท่านใดพอจะทราบ กรุณาผมด้วยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by zman; 3 May 2008, 20:56:52.

น่าจะเป็นวอยรุ่นอะครับ

Comment

advice ครับ

ถามแบบนี้ แต๊ป ชัว
      Last edited by อิมพีเรียล; 3 May 2008, 20:44:23.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        advice ครับ

ถามแบบนี้ แต๊ป ชัว
        อ้าวเหรอครับ..........ไกลกว่า ASYS อีก...............กรำแท้้ๆ

เพื่อนหิ้วมาจาก ตจว.ครับ บอกว่าเป็นของพระ ท่านใส่แรมลงไปแล้วมันช็อต

บอร์ดตัวนี้ต้องใส่ ddr ไม่รู้ว่าหลวงพ่อท่านยัดเยียด ddr2 ลงไปรึป่าว
        Last edited by zman; 3 May 2008, 20:53:58.

Comment

Working...
        X