Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ ATI รบกวนด้วยครับ ... เริ่มท้อแล้วดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Wizardmans View Post
    V-Sync เลื่อนลงมาอีกหน่อยจะเจอตามรูป ครับ

ตอบ. 1,2 ลง Hotfix ของ 3Dmark จะหาย หรือ
    http://forums.overclockzone.com/foru...0&postcount=49
    3.Hdmi Audio ผม upload ตัว setup ให้แล้วนะครับ
    http://www.uploadtoday.com/download/...a38ad4be79d07a

--------------------
    โอ้ นามกรของท่าน ไ้ด้มาไม่ได้เพราะโชคช่วยจริงๆ

V-SYNC .... ท่านทำให้ผมรู้สึกอับอายจริงๆ แค่ลากลงมาอีกนิดผมก็เห็นแล้ว

1 กับ 2 ขอบคุณมากครับ

และ ไฟล์ที่ท่านอัพโหลดให้ขอบคุณมากครับ ใช้ได้หมดแล้วตามประสงค์ครับ (เก็บไว้อย่างดีเลย)

ค่อยมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
      ผมก็บอกไม่ถูกครับแต่ผมรู้วิธีแก้ แต่ขี้เีกียจพิมพ์
      Update วินโดว์ก็น่าจะหายแล้วละครับจริงๆเข้าไปอัพแบบ Custom มันจะมีให้เลือกตรง Optional Hardware คลิ๊กเข้าไป แล้วมันจะมีีเขียนว่า ATI อะไรนี้แหละจำไม่ใด้เพราะตอนนี้ขายVGA ไปแล้ว แล้วเราก็ติ๊กเลือกแล้วก็อัพซะแค่นี้ก็จบ

ขอบคุณครับ ที่ผมติดเพราะไม่มีไฟล์อัพเดทนี่แหละครับ

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
        --------------------
        โอ้ นามกรของท่าน ไ้ด้มาไม่ได้เพราะโชคช่วยจริงๆ

V-SYNC .... ท่านทำให้ผมรู้สึกอับอายจริงๆ แค่ลากลงมาอีกนิดผมก็เห็นแล้ว

1 กับ 2 ขอบคุณมากครับ

และ ไฟล์ที่ท่านอัพโหลดให้ขอบคุณมากครับ ใช้ได้หมดแล้วตามประสงค์ครับ (เก็บไว้อย่างดีเลย)

ค่อยมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

ศึกษาไปสะพักครับ

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
            ขอบคุณครับ ที่ผมติดเพราะไม่มีไฟล์อัพเดทนี่แหละครับ
            อัพที่ไหนครับต้องไปอัพที่หน้าเว็บ Microsoft นะครับ

Last edited by JINDASAMUD; 4 May 2008, 13:24:37.

Comment

แหล่มสุด ๆ

Comment

อ่า สมบูรณ์แบบครับ สำหรับความช่วยเหลือของทุกท่านครั้งนี้

Comment

สำหรับ วิธี ท่าน JINDASAMUD

อย่าลืมนะครับว่า key ของ window ตัวเอง สามารถ update ได้ไหม(keyแท้ไหม) ถ้าkey ปลอม โดน Geniue แน่นอนจ้าา

Comment

Originally posted by kiros View Post
                    สำหรับ วิธี ท่าน JINDASAMUD

อย่าลืมนะครับว่า key ของ window ตัวเอง สามารถ update ได้ไหม(keyแท้ไหม) ถ้าkey ปลอม โดน Geniue แน่นอนจ้าา
                    ใช่ครับแต่ถ้าจะทำให้เป็น key แท้ก็ไม่อยากครับถ้าท่านเจ้าของกระทู้จะเอาบอกมาครับเดี๋ยวจัดให้

Comment

driver ATI รู้ๆ กันอยู่

Comment

โหบอร์ดนี้เขามีน้ำใจกานจริงๆ อิอิ ขอบคุณครับผมเป็นปัญหานี้พอดี อิอิ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                          ใช่ครับแต่ถ้าจะทำให้เป็น key แท้ก็ไม่อยากครับถ้าท่านเจ้าของกระทู้จะเอาบอกมาครับเดี๋ยวจัดให้
                          อ่า ขอบคุณครับท่าน แต่ใช้คีย์แท้อยู่แล้วครับ อัพได้โลด

Comment

ตอนแรกผมก็เปงงับ ลง3D MARK 06 แล้วค้างrv]' FIXก็หายงับผมก็เพิ่งย้ายค่ายมา ใจจริงวันที่ผมไปเซียร์เพื่อซื้อการ์ด 9600 GTแต่ไปถูกใจATI ตอนใหนก็มะรู้เลยย้ายค่ายตั้งแต่วินาทีนั้น กะ แซบหลาย 3870 TOXICผมไม่เน้นแรงขอแค่ภาพสวยเหงเขาว่าATIภาพสวยก็เลยจัดการซะ

Comment

Working...
                            X