Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เกิน สองพัด ตัวไหนเย็นสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MXdeFunk View Post
    ตอนนี้ u120ex เย็นสุดแล้วคับ ลองลงมาที่เค้าเทสๆกันก็ tuniq tower กะพวก hr-01+ อ่ะแหละ
    รับทราบขอบคุณครับ
    Originally posted by danero View Post
    hr-01 ไม่หนักและขนาดไม่ใหญ่มาก
    ใหญ่หรือเล็กไม่เป็นปัญหาสำหรับผมอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
      ตอนนี้ u120ex เย็นสุดแล้วคับ ลองลงมาที่เค้าเทสๆกันก็ tuniq tower กะพวก hr-01+ อ่ะแหละ
      รับทราบขอบคุณครับ
      Originally posted by danero View Post
      hr-01 ไม่หนักและขนาดไม่ใหญ่มาก
      ใหญ่หรือเล็กไม่เป็นปัญหาสำหรับผมอยู่แล้วครับถึงยังไงก็ไม่ได้ใสในเคสครับ

Comment

งั้นก็จัดของใหญ่ไปครับ

Comment

ซื้อ u120ex ไป ก็ต้องไปหาพัดลมมาใส่ รวมกันก็เกินไปหลายร้อยแล้วครับ ให้เย็นก็ tuniq 120 อ่ะ ไม้ต้องทำไรเพิ่ม ทนเสียงอย่างเดียว

Comment

แล้วแต่ชอบนะครับ ถ้าเงินไม่พอ แต่ชอบ u120ex ก็เก็บต่อให้พอครับ ดีกว่าซื้อตัวไม่ชอบมา แล้วจะเสียดาย

Comment

Originally posted by COMMANDER191 View Post
              งั้นก็จัดของใหญ่ไปครับ
              ตรับผม
              Originally posted by zuneoh View Post
              ซื้อ u120ex ไป ก็ต้องไปหาพัดลมมาใส่ รวมกันก็เกินไปหลายร้อยแล้วครับ ให้เย็นก็ tuniq 120 อ่ะ ไม้ต้องทำไรเพิ่ม ทนเสียงอย่างเดียว
              งั้นเอาพัดลม 16 นิ้วเป่าเเทนได้ไหมอ่ะ พัดลมที่ใช้เป่าคนอ่ะครับ
              Originally posted by Error_Pc View Post
              แล้วแต่ชอบนะครับ ถ้าเงินไม่พอ แต่ชอบ u120ex ก็เก็บต่อให้พอครับ ดีกว่าซื้อตัวไม่ชอบมา แล้วจะเสียดาย
              รับทราบจะทำตาม

Comment

U120EX ครับ ตัวอื่นก็ใกล้เคียงกัน
                แต่ตัวนี้ full load ผมว่ามันเย็นกว่าหลายๆตัวเลยครับ

Originally posted by tanachai View Post
                แนะนำหน่อยครับ ไม่เกิน สองพัด ตัวไหนเย็นสุดครับ
                เอ่อ เข้ามาดูอีกทีงงครับ ที่ว่า ไม่เกิน สองพัด นี่หมายถึง พัดลมสองตัว หรือราคาไม่เกินสองพันครับ
                Last edited by timefreefun; 11 May 2008, 01:39:30.

Comment

HR-01 plus ซื้อพัดลมดีๆก็น่าจะเกิน 2000 แล้วนะ นอกจากซะว่าหาพัดลมมือ 2

แต่แนะนำ Tuniq Tower ดีกว่า ถูกกว่า เย็นไม่ต่างกัน

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                    U120EX ครับ ตัวอื่นก็ใกล้เคียงกัน
                    แต่ตัวนี้ full load ผมว่ามันเย็นกว่าหลายๆตัวเลยครับ

เอ่อ เข้ามาดูอีกทีงงครับ ที่ว่า ไม่เกิน สองพัด นี่หมายถึง พัดลมสองตัว หรือราคาไม่เกินสองพันครับ
                    สองพันครับขออภับที่พิมผิด
                    Originally posted by incubusboyd View Post
                    HR-01 plus ซื้อพัดลมดีๆก็น่าจะเกิน 2000 แล้วนะ นอกจากซะว่าหาพัดลมมือ 2

แต่แนะนำ Tuniq Tower ดีกว่า ถูกกว่า เย็นไม่ต่างกัน
                    ครับผม

Comment

Working...
                    X