Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ยังไงครับ มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ยังไงครับ มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

ช่วยทีครับ
    Attached Files

-....-

Comment

ลองไปเซตค่า ปิดออโต้รันดูครับ อาจจะหาย

Comment

ผมก็เป็น ในกรณีที่เสียบแฟลชไดร์ฟค้างเอาไว้แล้วเปิดเครื่อง
        แต่ถ้าไม่เสียบไว้ตอนเปิดเครื่องมันก็ไม่เด้งอ่ะนะ

วิธีแก้ที่แท้จริงไม่ทราบเหมือนกัน ส่วนตัวพอใช้เสร็จก็ชักแฟลชไดร์ฟออกเลย
        แค่ไม่เสียบคามันก็ไม่เด้งแล้ว เวลาเปิดเครื่องอ่ะ

Comment

-*- แล้วมันมีผลอะไรร้ายแรมมากมายไหมอ่ะครับ

กลัว window รวน พอดีเพิ่งลง

Comment

ไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ ตัววินโดว์ไม่ รวนแน่ถ้า แฟรชไดร์ตัวนี้ไม่มีไวรัส

Comment

รู้สึกว่าผมจะไม่ได้เสีบแฟรชไดรฟะนครับ

เพียงแค่เสียบสาย USB ก็จะเด่งขึ้นมาครับ

Comment

ผมก็เคยเป็น

http://www.pantip.com/tech/basic/top...BA2570364.html

Comment

แหล่มม เลยยยย^^

ขอบคุณครับ

ขอลองก่อน

Comment

Working...
                  X