Announcement

Collapse
No announcement yet.

____อยากได้CPUไว้ร้องคาราโอเกะอย่างเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ____อยากได้CPUไว้ร้องคาราโอเกะอย่างเดียว

อยากซื้อ CPUที่เอาไว้ร้องเพลง อย่างเดียวครับ เน้นเสียง ออก TV ได้ ไม่เกิน 9000-10000 บาทครับ ไม่เน้นสวย แต่ เน้นคุณภาพครับ แนะนำทีครับ

เอาไปซื้อเครื่องเล่น DVD ที่รองรับคาราโอเกะ ดีกว่าไหมครับ

Comment

รุ่นไหนๆก็ ร้องดีเหมือนกันครับ อยู่ที่ เสียงคนร้องมากกว่า อิอิ

เห็นท่าน tassapon แล้วอยากลองใช้เครื่อง mac มั่งจัง

Comment

Originally posted by Apest View Post
        รุ่นไหนๆก็ ร้องดีเหมือนกันครับ อยู่ที่ เสียงคนร้องมากกว่า อิอิ

เห็นท่าน tassapon แล้วอยากลองใช้เครื่อง mac มั่งจัง

ผมใช้ pc นี่แหละครับ - - แค่ mouse keyboard อย่างเดียว ที่เป็นของ apple

Comment

อ่าวหรอครับ อิอิ แต่ก็อยากลองจิงๆ

Comment

อ้าว ไม่มีคน จัด spec เครื่องให้เลย เพราะ เน้น เรื่อง sound card เพราะ พออกจาก คอม ก็เอา MIX เสียง แล้วไปออก homeเทียเตอร์ ต้องการให้มันออก เสียงดีดีครับ เพราะๆๆครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับ

Comment

จัดสเปคเอาไรมั่งอะครับ บอกมาจิ

Comment

ก็คงเน้น ที่ sound card และ HDD เพื่อ บรรจุเพลง ขอแบบ เสียงดีดีครับ ถึงแม้ผมจะผ่านMIX แต่ออกมาจากcom ขอเนียนๆครับ

Comment

Working...
                X