Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างThermalright IFX-14กับU120EX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างThermalright IFX-14กับU120EX

ตัวใหนเย็นกว่ากันครับอยากหาซิ่งที่เย็นสุดๆครับหรือมีรุ่นใหนที่เย็นๆอีกครับ

ถ้าติดพัดลม 1,2 ตัว u120ex เย็นกว่า
    ถ้าติดพัดลม 3ตัว ifx-14 เย็นกว่า

ตัวเย็นที่กว่า อันนี้ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

120ex เย็นกว่าครับ
      ตามท่านบน IFX-14 ต้องใส่พัดลม 2-3 ตัวถึงจะเย็นกว่า ตัวนี้ใส่พัดลมตัวเดียวยังแพ้ Tuniq Tower กับ HR-01 plus เลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

สองพัดลม IFX กินรวบครับ

Comment

ผมก็ว่าIFXนะครับเย็นกว่า

Comment

สองพัดลม IFX กินรวบครับ เป็นคำตอบที่ถูกต้อง
              ถ้าสวยงามจัดง่ายก็ U120EX เป็นคำตอบสุดท้าย ไม่เจ็บมือ เวลาจะยุ่งกะซิ้ง เชื่อผมเถ๊อาะลองมาหมดแล้ว

Comment

สองพัดลม IFX

Comment

U120ex ครับ

แต่ไม่รู้มีของมือ 1 รึเปล่า ...
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ของผม 3 พัดลมบน IFX ครับ สู้สู้

Comment

120ex เย็นกว่าถ้าพัดลมเดียว IFX สองพัดลมก็พอๆกันต่างกันไม่ถึง 2 องศาหรอก ทั้ง idel full

แต่ความใญ่ของมัน หละ จะถอดแรมเสียบสายอะไรก็วุ่นวายไปหมด ถ้าไม่ใช้เคส Full - ATX อย่าไปใกล้มันเลย

เคยใช้ทั้งสองตัว ขายไปทั้งสองตัวแล้วครับ

Comment

Working...
                      X