Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างgigabyte Superb450Wกับsilverstone500Wเปนเพื่อนๆจะเลือกไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างgigabyte Superb450Wกับsilverstone500Wเปนเพื่อนๆจะเลือกไรคับ

superb ระหว่างgigabyte Superb450W 2500 บาท

กับsilverstone500W 2300บาท

เปนเพื่อนๆจะเลือกไรคับ

เลือกตัวนี้silverstone500W 2300บาท
    1เพราะมันเป็นวัตแท้
    2ปกติมัน2900 แต่นี่เอามาลดเหลือ2300 คุ้มค่ากับราคา
    3เป็นยี่ห้อที่เชื่อถือได้ ไม่น้อยกว่าgigabyte
    4วัตต์มันเยอะกว่า 50วัตต์ผมก็เอาถ้ามันถูกกว่า
    Last edited by safe; 4 May 2008, 09:34:50.

Comment

ขอเหตุผลด้วยน่ะครับ

Comment

golf

Sivlervstone
        they offer more PSU solution and more range.
        check the web site to compare the power

Comment

silverstone
          ทำ PSU มานานละ น่าจะดีกว่าแถม Watt เยอะกว่าน่าสนใจกว่า นะ

Comment

SS

Comment

หินเงิน ครับ
              เหตุผลคือมันวัตต์เยอะกว่าและเป็นวัตต์แท้เหมือนกัน และตอนนี้ราคามันก็ลงมาเยอะด้วยน่าใช้มากครับ

Comment

Gigabyte ถ้าจะเอาแนะนำ รุ่น odin อะ

Comment

แล้วยี่ห้ออื่นๆละคับ

Comment

Gigabyte ซีรียส์ Superb วัตต์ไม่เต็มเท่าที่กล่องบอกเน่อ แต่ก็ไม่ได้โม้มากมายเหมือนพวกวัตต์ละบาท

แนะนำหินเงินดีกั่วครับ ตัว 500w ทุกสิ่งทุกอย่างทั้งนอกและใน มันตัวเดียวกับ Enhance 500w เลยอ่ะจ่ะ

Comment

SilverStone 500W อีกเสียง อิอิ

Comment

silverstone ST50F 500W ใช้อยู่ครับตัวนี้วัตต์เต็ม ผมว่าคุ้มค่ากับราคานะ

ใช้มาก็รู้สึกว่าจ่ายไฟได้นิ่งดีครับ

Comment

Working...
                        X