Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ FlyakiteOSX บ้างถามอะไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ FlyakiteOSX บ้างถามอะไรหน่อย

ใครลง FlyakiteOSX บ้างครับอยากรู้ว่ามีปัญหาหรือปล่าวอ่ะครับ
    พอดีอยากเปลี่ยนWindows ให้มันเหมือน Mac บ้างอ่ะครับ อิอิ

ไม่มีปัญหาอะไรครับ.....แต่จะช้ากว่าเดิมหน่อยนะครับ
    ....แต่ถ้าเครื่องแรงก็ไม่ต้องกลัวหรอกครับ.....

Comment

สเปกตามลายเซ็นพอไหวมะครับ

Comment

มันก็แค่ replace system.dll ทั้งหลายคับ

ไม่ต่างจาก windows ปกติเลย ยกเว้นจะลง พวก Duck เพิ่ม

Comment

สวยดีครับ ยังไม่เจอปัญหาอะไรครับ ผมใช้อยู่

Comment

Working...
          X