Announcement

Collapse
No announcement yet.

drwatson postmortem debugger แก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• drwatson postmortem debugger แก้ยังไงครับ

อาการคือบางครั้งหน้าต่าง IE จะถูกเปิดรัวไม่หยุดเลยครับ แล้วจะมีข้อความ drwatson postmortem debuggerขึ้นมาครับ บางคนบอกเป็นพวกสปายแวร์ครับ มีพวกโปรแกรม remove ออกมั้ยคับขอบคุณคับ

เคยเป็นเหมือนกันเลยครับ

Comment

มีใครทราบมั้ยคับ

Comment

ไม่ใช่ spyware ครับ

แต่เป็นโปรแกรมที่ติดมาอยู่ใน windowsXP

คือเวลาโปรแกรม Error แล้วเรากด sent report อ่ะ เจ้า DrWATSON จะเป็นตัวส่ง Report เรา ไปให้ทาง Microsoft อ่ะครับ

^^*

Comment

วิธีแก้คือทำยังไงครับผมก็เป็นท่านผู้รู้ตอบหน่อย

Comment

Working...
          X