Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเกม NFS : Underground 1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเกม NFS : Underground 1 ครับ

NFS : Underground 1 นะครับ ไม่ใช่ 2 หรือภาคอื่นน่ะคับ

คือ ทำไมของผมมันไม่เห็นสติ๊กเกอร์ที่รถอะครับ หรือผมลงไม่หมด ทั้งๆที่ผมมีสติ๊กเกอร์และปรับให้สุดแล้วแล้ว

ยังไงก้อแล้วแต่ ผมเพิ่งลบมะกี้ กะจะลงไหม่ (ที่จิงไม่อยากลบเพราะมีเซฟที่เล่นมาจนปวดมือเลยไม่อยากลบ)

ยังไงขอทราบเรื่อง สติ๊กเกอร์ด้วยนะคับ มันมองไม่เห็น

ขอบคุณครับ

ไม่เหนยังไงหรอคับ อาจจาเป็นเพราะไดรเว่อการดจอมั้งคับ

Comment

เป็นแผ่นที่ตัดลายออกมั้งครับเลยไม่มี ผมเคยเล่นแผ่นที่มันตัดลายสติ๊กเกอร์ออกอะครับ มันไม่มีลายมาอะครับ

Comment

แผ่นเกมข้อมูลไม่ครบน่ะครับ สงสัยคงซือแบบรวมเกม หรือไม่ก็แบบRipมา ยังไงก็หาตัวเต็มๆ2CDมาลงนะครับ ของแท้ลงEA Classicแล้วครับราคาไม่แพง เซฟเก่าก็เก็บไว้เล่นต่อได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ง่า ผมโหลดมาจากบิต อิอิอิอิ ว่าและทำไมไม่เห็น เล่นไม่ถึง 2 วัน NFS ภาค 1 ก้อจะจบซะแร่ะ ตอนนี้อยู่ด่าน 70 กว่าๆ/111 แร่ะ อิอิ เล่น Hard หมด ไม่มี Medium หรือ Easy อิอิ

พอจบภาคแรก แล้วไปหาโหลดภาค 2 จากบิต

ขอให้เป็นข้อมูลที่ครบถ้วนด้วยเน้อออ

อิอิ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Working...
            X