Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการชึดน้ำราคาสักไม่เกิน4K แล้วขอถามไรหน่อยเรื่องชุดน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการชึดน้ำราคาสักไม่เกิน4K แล้วขอถามไรหน่อยเรื่องชุดน้ำครับ

อยากได้ไม่เกิน4Kอะมีป่ะ แบบดีดีอะ
    มีขายไหนบ้าง แล้วเชียงใหม่มีขายป่ะ
    พอดีงงอะกับรูปที่เค้าโชว์กันครับ
    ชุดน้ำชุด1อะ จะมีสายต่อไปให้กับCPUอย่างเดียวช่ายป่ะครับ
    หรือแยกไปอุปกรณ์อย่างอื้นด้วย
    เพราะงงครับประกาศขายหน้าเว็ปอะ มันบอกว่า ชุดน้ำCPU coolingอะ
    มันจะระบายเฉพาะCPUอย่างเดียวหรือป่าว หรือว่าอย่างอื่นด้วย

ไม่เกิน 4K ลองดูตามลายเซ็นผมก็ได้ครับ

Comment

ผมต้องการเป็นชุดมาเลยอะครับมีป่ะ

Comment

หา 745 พอได้ มือ 2 พอได้คับ มือหนึ่งมัน 4900 ที่ Tk

Comment

Working...
        X