Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้างบ 7000 นี่ ซื้อการ์ดจออันไหนดีครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้างบ 7000 นี่ ซื้อการ์ดจออันไหนดีครับ?

ถ้างบ 7000 นี่ ซื้อการ์ดจออันไหนดีครับ?
    XFX 9600GT XXX
    Sapphire 3870 Ultimate
    HIS 3870 IceQ3 Turbo
    หรือว่าช่วยแนะนำหน่อยครับผม

จะใช้ซัก 3 - 5 เดือน แล้วจะยอมขายมือ 2 ราคาตลาด
    สมทบทุนไปเปลี่ยนหลังจาก 4870X2 ออกรุ่นประหยัดหรือรุ่น Top แล้วรอให้ราคาลงมาพอสมควร...

7000 บาท ได้ 8800เน้อ ดีกว่า 3870 9600

Comment

8800GT
      บางยี่ห้อไม่ถึง 7000฿

Comment

ต่ำกว่า 7000..
        มีรุ่นไหนที่ OC บ้างไหมครับ?

เพราะเห็นแต่ Galaxy ที่ไม่ OC อ่ะครับผม

Comment

Originally posted by DynDasE View Post
          ต่ำกว่า 7000..
          มีรุ่นไหนที่ OC บ้างไหมครับ?

เพราะเห็นแต่ Galaxy ที่ไม่ OC อ่ะครับผม
          oc เองก้อได้ครับ ไม่ยากเลย
          บ้างทีรุ่นทีไม่ oc ยัง oc ได้ดีกว่ารุ่นท oc มาแล้วอีก

Comment

ได้ยินว่า 8800GT ร้อนสุดๆๆๆ เลยนี่ครับ
            บางคนบินไป 90 องศา...

อยากได้รุ่น OC ที่เป็นพวกเย็นกว่าชาวบ้านมากกว่าครับผม

ความจริงไม่ควรซื้อมาใช้ชั่วคราว
            แต่ผมจะประกอบคอมใหม่ ไม่อยากเอา 6600GT รุ่นไรไม่รู้จำไม่ได้แล้วมาแปะอ่ะครับผม
            ตอนนี้เล่นเกมทุกเกมกระตุกหมดเลย เหอๆ

Comment

asus gb คับใน8800 คับ

Comment

แล้วตัวนี่เท่าไหร่อ่ะครับผม..Silent Zilent MSI 8800 GT

Comment

ไม่ลองดู พลังสี 3870 OC หรอ 5950 บาทเองถูกมากๆ

Comment

น่าสนเหมือนกันครับผม แต่กลัวขายต่อไม่ออก
                    ไม่ออกก็เอามา CF..

แต่เห็นผลทดสอบแล้ว 9600GT ลื่นกว่า 3870 นิดนึงง่ะ..

แล้วรุ่นนี้ OK ไหมครับ? ตัวการ์ดสวยดี SPARK 8800GT 512MB zero 7,200
                    ใช้ 3 - 5 เดือนขายแล้วต่อซัก 6,500 (ยังไม่ดูตลาดหลัง 9900GT หลุดออกมา)
                    Last edited by DynDasE; 4 May 2008, 23:36:19.

Comment

HIS 3870 IceQ3 Turbo
                      ไม่ผิดหวังแน่ครับ

Comment

Originally posted by DynDasE View Post
                        น่าสนเหมือนกันครับผม แต่กลัวขายต่อไม่ออก
                        ไม่ออกก็เอามา CF..

แต่เห็นผลทดสอบแล้ว 9600GT ลื่นกว่า 3870 นิดนึงง่ะ..

แล้วรุ่นนี้ OK ไหมครับ? ตัวการ์ดสวยดี SPARK 8800GT 512MB zero 7,200
                        ใช้ 3 - 5 เดือนขายแล้วต่อซัก 6,500 (ยังไม่ดูตลาดหลัง 9900GT หลุดออกมา)
                        spark ก้อ ok แต่ประกัน 2ปี ครับ
                        แต่ galaxy ตัวนี้เห็นคนที่ใช้บอกไม่ร้อนนะ

ว่าแต่ใช้ชั่วคราวผมว่าเล่น 9600GT ดีกว่า
                        gig zalman ราคา 5400-5500

Comment

แนะนำ 9600GT หน่อยคร้าบผม
                          ต่ำกว่า 6พันได้ยิ่งดีครับผม ขอบคุณมากครับผม
                          XFX ดีไหมอ่าครับผม?
                          Last edited by DynDasE; 5 May 2008, 00:20:10.

Comment

แนะนำ 9600GT หน่อยคร้าบผม
                            ต่ำกว่า 6พันได้ยิ่งดีครับผม ขอบคุณมากครับผม
                            XFX ดีไหมอ่าครับผม?
                            ไม่เห็นที่ผมพิมข้างบนหรอครับ..
                            9600GT ของ gig รุ่น zalman..ราคาประมาณ 5400-5500
                            XFX ก้อดีครับ แต่น่าจะร้อนกว่าเน้อ แพงกว่าด้วย

Comment

ใจจริงกำลังจะไปประกอบทั้งเครื่องที่ร้านร้านเดียวครับ พอดี Spec ถูกใจทั้งร้านยกเว้นการ์ดจอครับผม
                              มี 9600GT เป็น XFX , Asus กับ Galaxy OC ครับผม..
                              6พันกว่าๆทั้งหมดครับ
                              ไม่มี Gigabyte.. กลัวเขาว่า เหอๆ เพราะจะขอลดราคาบางอย่าง...

Comment

Working...
                              X