Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU RIADMAX วัตต์เต็มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU RIADMAX วัตต์เต็มมั้ยครับ

ตามนั้นเลยครับ
    พอดีจะซื้อ PSU น่ะครับงบประมาณ 1500+- นิดหน่อย
    ตอนนี้เล็ง COOLERMASTER กับ SILVERSTONE ST- 400
    แต่ก็มีอีกตัวโผล่มาคือ Power Supply Raidmax RX-530SS ราคาใกล้ ๆ กัน
    เลยไม่รู้จะเลือกตัวไหนครับ

ผมว่าเต็มนะ ถึงมันจะเต็มแบบ Max ก็เหอะ ราคาแค่นี้ แต่จ่ายไฟ 12V ได้สองเฟส เฟสละ 20 กะ 17 แอมป์ แถมถอดสายได้อีกตะหาก

คุ้มเหลือจะคุ้มอ่ะจ้า

Comment

กลัวใช้ระยะยาวนะสิิครับ อิอิ

Comment

ผมว่าถ้าระบบไม่โหด raidmax ก็เป็นตัวเลือกนึงนะ สวยงามคุ้มค่ากับราคามากมายเลย

Comment

ผมก้อว่า โอ นะ

คุณภาพ ตาม ราคา

Comment

ราคาแค่ 1,500 บาท ถอดสายได้ และมีไฟด้วย

แล้วถ้ายังวัตต์เต็ม 530 วัตต์อีก

ยี่ห้ออื่นไม่ต้องขายกันพอดี

Comment

OCZ น่ามีมาเทสซะหน่อยจะรอดูผลงาน

Comment

ไม่เต็มครับ แต่คุ้มโคตร..

Comment

Originally posted by guest008 View Post
                  ราคาแค่ 1,500 บาท ถอดสายได้ และมีไฟด้วย

แล้วถ้ายังวัตต์เต็ม 530 วัตต์อีก

ยี่ห้ออื่นไม่ต้องขายกันพอดี
                  แบรนด์มันเพิ่งทำตลาด PSUในLineก็มีไม่กี่ตัว การแข่งขันมันก็สูง เจ้าตลาดก็น่ากลัวทั้งนั้น

แล้วถ้าตั้งราคาเท่าหรือเกือบเท่าเจ้าตลาด มันจะขายออกไม๊ล่ะครับ

สู้ตั้งราคาให้ถูกลงหน่อย ให้ยูสเซอร์ซื้อไปลองคุณภาพก่อน ถ้ามันเวิ๊กจริง รุ่นที่ตามมามันก็จะทำตลาดได้ง่ายเอง

Comment

ผมใช้อยู่แต่ตัว630wไม่มีปัญหาอะไรครับสเปคตามลายเซ็น

Comment

ตัว 530w ไม่เต็มคับ แต่ใช้อยู่ น่าจะจ่ายได้เยอะพอควร สวยด้วย ส่วนตัว630w เต็มคับ จ่ายนิ่งด้วย

Comment

Originally posted by Getzz View Post
                        ตัว 530w ไม่เต็มคับ แต่ใช้อยู่ น่าจะจ่ายได้เยอะพอควร สวยด้วย ส่วนตัว630w เต็มคับ จ่ายนิ่งด้วย
                        อิอิ ผมลุ้นอยู่ตั้งนานว่าของผมวัตต์เต็มไหมได้ท่านมาตอบโล่งไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X