Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ ผมมีปัญหา กะ Window

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ ผมมีปัญหา กะ Window

คือ ผมพึ่งลง วินโด ใหม่ให้เพื่อน อะ แต่ทำไมพอ กด ลาก ขึ้น-ลง มันเป็นคลื่นอะ
    ลาก กรอบโปรแกรม ไปหาก็ เปงคลื่น ๆ delay อะ ทำไงอะคับ ช่วยดี

เหงเค้าบอกว่าเปงที่ การ์ดจอ ใช่อะป่าว เพื่อนผมมัน on board อะ

ไดร์เวอร์ VGA ลงละยัง

Comment

มันเปง on board มีไดร์เวอด้วยหรอคับ

Comment

มีซิครับ แผ่น Driver ที่แถมมากับบอร์ด

Comment

Originally posted by nana_am2_x2 View Post
          มีซิครับ แผ่น Driver ที่แถมมากับบอร์ด
          ตามนี้คับ

Comment

Working...
          X