Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core2Extreme มีขายยังอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core2Extreme มีขายยังอ่า

ซื้อมามันจาดีไหมอ่า
    แล้วน่าจะมีขายรึยังตอนนี้
    ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วหลอตอนนี้

ตอนนี้เครื่องเก่ามันเน่ามากเลยอยากซื้อเครื่องใหม่Core2Duo/Core2Extreme
    ใส่กาณืดจออารายเล่นเกมน่าจะดีอ่าเอาแบบกาณืดดีๆยังไม่ตกรุ่น(เอาราคาประมาณ15-20k)

ขอบคุณมากๆจ้า

c2extreme ต้องสั่งซื้อครับ
    c2d มีขายทั่วไปครับ

แต่อยากถามนิดนึง ว่าจำเป็นขนาดถึงกับต้องใช้ c2ex เลยหรือ แต่ถ้าสบายใจกับการใช้เงินก็ไม่ว่ากันครับ ถามดู

การ์ดจอ 15-20k เวลานี้ คงต้อง 8800 ครับ

Comment

มีขายแล้วครับ แต่ต้องสั่งออเดอร์

เอาแค่ Core 2 Duo ก็พอแล้วครับ ไม่ต้องสูงมาก

เน้นการ์ดจอดีกว่า 8800GTS ไปเลย ออกมาใหม่ ราคาไม่เกิด 20k

Comment

c2ex

สั่งซื้อนานไหมอ่า

VGA winfast px7950 gtx

กับ 8800gtx(ยี่ห้อรัยหว่าเพิ่งเข้ามาอ่าไม่ค่อยรู้จัก)อันไหนดีก่ากานหลอ

ต่างกันเยอะไหม

Comment

- -*

8800GTX ราคา25k+นะครับ ต่างกันมาก กินไฟก็เยอะ

Comment

E6700+8800GTXก็เหลือเฟือแล้ว

Comment

หมายถึง X6800 สามารถสั่งได้ครับ by order แต่ตัว QX6700 ยังไม่มีร้านไหนรับสั่งเลยครับ

Comment

VGA winfast px7950 gtx

กับ 8800gtx(ยี่ห้อรัยหว่าเพิ่งเข้ามาอ่าไม่ค่อยรู้จัก)อันไหนดีก่ากานหลอ
                8800gtx ดีกว่าครับ ส่วนยี่ห้อ แนะนำเป็น XFX เพราะทาง XFX เค้าบอกว่า 8800 ถ้าเสีย เปลี่ยนตัวใหม่พร้อมกล่องใหม่ครับ ไม่มีวนซ่อม

Comment

Working...
                X