Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ สายไฟของ PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ สายไฟของ PSU ครับ

PSU ของ silverstone 500 w ครับ
    MB ของ Asus P5K-SE

ปัญหาคือ สายไฟพวกเนี้ยมันต้องเสียบกับช่องไหนของ MB บ้างครับ ตอนนี้ไม่กล้าทำไรต่อละ

ถ้ารูปนี้ต่อถูกแล้วหรือไม่ครับ

แล้วสายไฟเหลืองดำอีกคู่นี้ไว้ทำอะไรครับ

รบกวนด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

ปลั้กชุดใหญ่ 20+4 เสียบลงบอร์ด 24พิน ถูกต้องแล้วครับ

ปลั้ก ชุดเล็ก 4+4 ใช้แค่ เส้นเดียว เส้นใหนก็ได้ เสียบลงบอร์ด 4พิน ข้าง พัดลม CPU

ปลัก 6 พิน เอาไว้เสียบการ์ดจอ (ต้องการ์ดจอรุ่นใหญ่จะมีให้เสียบไปเพิ่มที่ตัวการ์ด)

Comment

ขอบคุณ คุณ wikorn มากครับ

Comment

คู่มือไม่มีเหรอครับ?

Comment

Working...
        X