Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเจอไวรัสซ่อมไฟล์ไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเจอไวรัสซ่อมไฟล์ไงครับ

เวลาเราไปโดนไวรัส หรือ ว่าเราจะไปทำให้ไฟล์วินโดของเราเสีย อะครับเราจะซ่อมไฟลที่เสียได้ไงครับ เพราะมันจะแจ้งerorตอนบูทอะครับ แล้วที่นี่ผมก็จะใช้แผ่นวินโดซ่อมแต่พอรันแล้วมันไม่มีที่ให้อัพเกรดอะครับเราสามารถแก้ปัญหาได้ไงต่ออะครับ มีวิธีที่ไม่ต้องลบไดรC ป่าวครับ ต้องใช้โปรแกรมไรบอกได้ครับ
    ช่วยผมทีนะครับ พี่ๆๆ เพื่อนๆ น้องๆๆ (ตอนนี้ยังไม่เจอปัญหาครับเพราะลงวินโดใหม่ละ Sad Sad...แต่กลัวมันจะมาอีกนะ)

ลงวินโดวส์ทับไงคับ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
      ลงวินโดวส์ทับไงคับ
      ลองลงแล้วครับมันไม่ทับกันทั้งหมด แต่มันจะสร้าง วินโดวใหม่ใน ไดรซี ครับ ต้องเลือกตอนบูทอีกนะ
      ขอบคุณครับ

Comment

format ลงวินโดวส์ใหม่

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          format ลงวินโดวส์ใหม่
          นั้นแหละครับ ปัญหาละ

Comment

มีข้อมูลสำคัญหรอคับในไดร์ฟ C

อ่า ถ้ามีก็Backupสิคับ

Comment

Working...
            X